Alex Lurtho

Thành viên mới
2/8/18
13
3
3
29
Đồng Nai
COn phượng hoàng tôi đánh 4 tiếng liên tục, toàn dã gây choáng và bất tỉnh vào đầu nó mãi nó mới chết, chỉ cần nó có cơ hội 1s thôi là nó tung skill cho cả đội chết sạch kèm theo hồi phục full cây máu, ảo thật
Làm gì quá vậy . Tôi đánh có chưa đầy 10 phút . Mức khó cao nhất nhé rofl~~rofl~~
Có tới 2 ae boss cuối là chết trên dưới 20 lần phải chỉnh độ khó về mức trung bình mới win nổi rofl~~rofl~~

Seening

Thành viên mới
14/12/16
1
0
1
34
YPHCM
cho mình hỏi sao mình không chỉnh đồ họa lên FULL HD dc nhỉ nó cứ bị nhảy xuống 1152 x864

heroit8x

Thành viên mới
29/11/16
6
0
1
39
Vũng Tàu
mình cũng dùng win 10 đây, cũng dùng gamepad, lúc mới vào game nhân vật tự di chuyển và ko ấn dc nút nào hết.
Thoát hết ra vào lại rồi vào phần chỉnh nút trong game đặt về mặc định thì game tự nhận nút.
chơi tay cầm phải vào setting map lại phím mới chơi dc nhe, vì mặc định nó nhận sai phím, mình cũng bị nhưng map lại chơi ngon lành

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Bạn nào có bản Steam mà kèm DLC có thể cho nhóm mượn để test patch Việt hóa không nhỉ? Thanks.

Đào Trần Nam Kiên

Thành viên mới
12/12/16
2
0
1
33
Lào Cai
Cho em hỏi khi chơi game có cài bản patch
Dlc em không thể mở ra được
Nó toàn để trống tên, khi mở có hiển thị item xong game gần như đứng, không thể back hay tiếp tục được ạ
Em đang dùng bản steam, cảm ơn admin nhiều nếu có cách xử lí ạ ;-;

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Cho em hỏi khi chơi game có cài bản patch
Dlc em không thể mở ra được
Nó toàn để trống tên, khi mở có hiển thị item xong game gần như đứng, không thể back hay tiếp tục được ạ
Em đang dùng bản steam, cảm ơn admin nhiều nếu có cách xử lí ạ ;-;
Bạn có thể teamview để mình kiểm tra được không?

phamanhtai

Thành viên mới
26/7/16
3
0
1
32
VInh
ngoài lề xí...
bạn nào còn nhớ cách đến đoạn nhà tù tiania này nữa ko vậy :(
bị kẹt ở đây mãi mà ko biết làm ntn để đến đó làm Q cả :(

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Chỉnh sửa cuối: 10/8/18 => tức là cập nhật 1.04 rồi à bác
Sorry bạn, vẫn chưa. Bản cập nhật là cập nhật nhiều vấn đề anh em góp ý ve dịch thuật, font chữ và phần phụ đề opening, nên có thể nhóm sẽ đặt là 1.1.

• Like
Reactions: zPatnln201

icewolf

Thành viên mới
26/12/15
7
1
3
32
Cho mình hỏi là DLC của trò này trên Steam mình thấy chủ yếu là item với trang phục, nếu không mua mà chỉ mua bản gốc thì vẫn chơi hoàn thành cốt truyện bình thường đúng không.

ocean_star

Thiên Thần Bóng Tối
25/12/15
54
57
18
Cho mình hỏi là DLC của trò này trên Steam mình thấy chủ yếu là item với trang phục, nếu không mua mà chỉ mua bản gốc thì vẫn chơi hoàn thành cốt truyện bình thường đúng không.
Dlc không ảnh hưởng đến cốt truyện nhé bạn

Cao Tiến

Thành viên cấp 1
19/7/17
32
2
8
Việt Nam
MN cho e hỏi ; e đã cài trên ps3 (3000 hack han), nhưng dlc cài đủ kiểu mà vào game chổ mở rộng chẳng có gì cả, k như trên pc, ai cài dlc được chỉ e với ạ, hoặc chỉ cài dlc cho ps3 hack han. tk all

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay