vuhoa7

Thành viên mới
23/7/16
2
0
1
39
hà nội
2 máy cùng dùng win 10, cùng dùng 1 tay cầm, 1 nick steam, main chip ram vga thì khác mỗi con main ko cùng hãng còn đâu y xì. Mà 2 máy cài tiếng việt vào thì 1 máy ít dùng thì chơi bình thường, máy hay dùng cứ bị lỗi tự chạy. Làm các kiểu con đà điểu rồi mà nó vẫn cứ lỗi tự chạy chuyển sang tiếng anh hay tiếng khác thì chơi bt thế mới nản chứ.

conlichiwa

Thành viên mới
15/11/17
2
0
1
28
Ha Noi
Game hay bản dịch chất lượng, cảm ơn tất cả thành viên trong nhóm việt hóa game, các bạn là hero in my heart. Cố lên nhé các bạn (^o^)

Hophihi

Thành viên mới
26/1/16
25
1
3
37
Tphcm
Game jrpj này chơi tiếng việt hiểu cốt truyện , chơi thấy hay ghê.
Ak anh " bánh dừa miền tây " biết chổ nào ở sài gòn bán ko zay. Chỉ mình với , mình thèm bánh dừa miền tây lắm.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Game jrpj này chơi tiếng việt hiểu cốt truyện , chơi thấy hay ghê.
Ak anh " bánh dừa miền tây " biết chổ nào ở sài gòn bán ko zay. Chỉ mình với , mình thèm bánh dừa miền tây lắm.
Mình chỉ ăn bánh dừa nhà làm thôi :)), vì mấy món ở Sài Gòn mình phải ăn món ở miền khác.

LeeBin

Thành viên mới
15/12/16
7
0
1
Tp Cao LÃnh
cài đặt bình thương vào game thì phím bị gì gì ấy nhỉ...ai biết fixx không ??
-----------------------------------------------------
Nhân vật cứ tự di chuyển dù mình không bấm gì ????

Chỉnh sửa cuối:

hyohken

Thành viên mới
29/1/18
18
4
3
29
Hà Nội
Cho mình hỏi patch 1.1 giải nén ra có folder gametiengviet và file Tales of Berseria Tiếng Việt thì có cần phải tải tiếp file Tales of Berseria VIET.exe như ở trên hướng dẫn k .tại mình k thấy có file Tales of Berseria VIET.exe cũ để thay thế.và có cần phải copy folder gì khác ở trong folder gametiengviet ra không.vì mình làm như hướng dẫn là copy file Tales of Berseria VIET.exe mới vào và chạy quyền admin thì lúc ấn vào nút cài đặt thì nó bị not responding.mình dùng steam ạ

Phạm Hảo

Thành viên mới
24/12/15
2
0
1
29
Mọi người giúp mình với mình dùng bản steam sau khi patch thành công thì không vào được game bấm nút play ở steam thì game không chạy.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Cho mình hỏi patch 1.1 giải nén ra có folder gametiengviet và file Tales of Berseria Tiếng Việt thì có cần phải tải tiếp file Tales of Berseria VIET.exe như ở trên hướng dẫn k .tại mình k thấy có file Tales of Berseria VIET.exe cũ để thay thế.và có cần phải copy folder gì khác ở trong folder gametiengviet ra không.vì mình làm như hướng dẫn là copy file Tales of Berseria VIET.exe mới vào và chạy quyền admin thì lúc ấn vào nút cài đặt thì nó bị not responding.mình dùng steam ạ
Nó not repson 1 chút rồi lát nữa sẽ có thông báo hoàn thành. Bạn làm được chưa?
Mọi người giúp mình với mình dùng bản steam sau khi patch thành công thì không vào được game bấm nút play ở steam thì game không chạy.
Game bạn có mua DLC gì chưa?
Ủa zậy nhà ban bán bánh dừa hả. Nếu có ship wa cho mình nhe
Mình chỉ đơn giản là thích món đó rồi lấy tên vậy thôi. ^^!

• Like
Reactions: Hophihi

Hophihi

Thành viên mới
26/1/16
25
1
3
37
Tphcm
Nó not repson 1 chút rồi lát nữa sẽ có thông báo hoàn thành. Bạn làm được chưa?

Game bạn có mua DLC gì chưa?

Mình chỉ đơn giản là thích món đó rồi lấy tên vậy thôi. ^^!
Mình cũng thích bánh dừa , nhưng sg này ko biết chỗ mua . Ahihi

Neoaga

Thành viên mới
5/10/17
12
4
3
26
TPHCM
Hic mình bấm Play trên Steam xong nó k chạy :'( thử cài lại Game cũng thế.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%