HOÀN THÀNH Grim Dawn - Bình minh Rực rỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

ihavedream01

Thành viên mới
20/3/17
2
0
1
32
TPHCM
Em mới chơi, các bác hướng dẫn thêm giúp. Tạo nhân vật chơi theo đường súng, tăng theo điểm skill dòng 2 thả ra điện nhìn cũng hay. Có điều tốn mana quá, mà ko biết phải Char này là theo Phép không nhỉ

Jack04

Thành viên mới
21/3/17
2
0
1
34
Ha Noi
Chào các bạn, hiện mình đang cài bản 1.0.0.7, bạn nào có link patch update lên bản 1.0.0.9 cho mình xin với !
Cảm ơn các bạn !

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
Bản mới không có thay đổi gì về text nên vẫn dùng 1.0.0.8 được.
Class mới nó là class mới nên nhân vật bạn đang chơi đã chọn đủ 2 class rồi thì chỉ có bỏ đi chơi con khác thôi chứ không xung đột gì đâuhi~~
Ý e là nó có xung đột j về ý tưởng và nội dung so với 2 class cũng chuyên về gọi đệ kia ko ấy bác =))

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
Hàng về

Grim.Dawn-GOG (1.0.0.9)
https://mega.nz/#!0BYXVbaD!ro-SaEzx7IwL0RZtDhRv0neJ_lEntaNo-Lp6l1XlNag
(2.92Gb)

Luyện Ngục DLC 1.0.0.9 + Loyalist Upgrade DLC 1.0.0.9
https://mega.nz/#!QFInCK6Y!IMtMWllmoaR2dEM0lwA70zl9XeQSulDa7EXJ49NsfHc
(105.7Mb)

PASS: PCGames-Download.NET

Đây là bản game chuẩn, download về chỉ việc cài và chạy, ko cần c***k!
Mong sớm có việt hóa 1.0.0.9
Chào các bạn, hiện mình đang cài bản 1.0.0.7, bạn nào có link patch update lên bản 1.0.0.9 cho mình xin với !
Cảm ơn các bạn !
Bác download bản mới này của e về, xóa bản của bác đi (xóa files bên trọng chứ ko uninstall nhé, rồi cài bản mới vào vị trí ấy là OK bác nhé)

• Like
Reactions: Jack04

bach95

Thành viên cấp 1
10/7/16
136
14
18
28
Hải Phòng
chắc chờ bản fix thui chứ mấy bản trc vẫn bị thỉnh thoảng vài map bị giật phát

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
Đông quái và khi hiệu ứng phép thuật nhiều thì sẽ bị lag mà các bác, trừ khi các bác có bộ máy khủng thì hiện tượng trên sẽ hết, cái nà là chuyện bình thường mà

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
Em mới chơi, các bác hướng dẫn thêm giúp. Tạo nhân vật chơi theo đường súng, tăng theo điểm skill dòng 2 thả ra điện nhìn cũng hay. Có điều tốn mana quá, mà ko biết phải Char này là theo Phép không nhỉ
Con đó nên tăng điểm KHÉO LÉO bạn nhé để bắn ra nhiều phát sát thương Chí mạng. Nếu ko muốn tốn Mana thì nên đi theo skill Fire Strike vừa rẻ vừa ngon, lại có sill nội tại tăng sát thương Chí Mạng cho damage khủng lắm

nch93

Thành viên mới
16/1/16
28
2
3
30
Game chơi hay mà nóng máy với lúc chơi máy kêu khủng khiếp, có bác nào lúc chơi game thỉnh thoảng con trỏ chuột trong game bị lag giật ko dù chỉ đánh 2-3 con quái thôi?!!
Cấu hình máy mình:
Ram 8Gb
Core i7 4710HQ
Nvidia Gtx 850M

Mugiwara

Thành viên cấp 2
25/12/15
158
85
28
Củ Chi
steamcommunity.com
Game chơi hay mà nóng máy với lúc chơi máy kêu khủng khiếp, có bác nào lúc chơi game thỉnh thoảng con trỏ chuột trong game bị lag giật ko dù chỉ đánh 2-3 con quái thôi?!!
Cấu hình máy mình:
Ram 8Gb
Core i7 4710HQ
Nvidia Gtx 850M
Mở Vsync lên thử xem ?
Không được thì bạn hãy xem lại khi chơi những game khác có bị giật lag gì k (lựa game có cấu hình ngang hoặc nặng hơn game này) ? Nếu có là do máy bạn trục trặc phải xem lại máy, còn không thì bạn xóa game cài lại (tốt nhất là nên chơi GOG hoặc Steam) :D

• Like
Reactions: nch93

Lê Trung Kiên

Thành viên mới
7/1/17
2
0
1
33
Hưng Yên
Hàng về

Grim.Dawn-GOG (1.0.0.9)
https://mega.nz/#!0BYXVbaD!ro-SaEzx7IwL0RZtDhRv0neJ_lEntaNo-Lp6l1XlNag
(2.92Gb)

Luyện Ngục DLC 1.0.0.9 + Loyalist Upgrade DLC 1.0.0.9
https://mega.nz/#!QFInCK6Y!IMtMWllmoaR2dEM0lwA70zl9XeQSulDa7EXJ49NsfHc
(105.7Mb)

PASS: PCGames-Download.NET

Đây là bản game chuẩn, download về chỉ việc cài và chạy, ko cần c***k!
Mong sớm có việt hóa 1.0.0.9
Bác ơi em vào link mega tải khó lắm. không thể tải nổi. cứ vài % lại đứng im lỗi ko tải tiếp. bác làm ơn get host VN được không ạ :( ghiền quá mà ko tải nổi

nch93

Thành viên mới
16/1/16
28
2
3
30
Mở Vsync lên thử xem ?
Không được thì bạn hãy xem lại khi chơi những game khác có bị giật lag gì k (lựa game có cấu hình ngang hoặc nặng hơn game này) ? Nếu có là do máy bạn trục trặc phải xem lại máy, còn không thì bạn xóa game cài lại (tốt nhất là nên chơi GOG hoặc Steam) :D
Mình chơi bản Gog mà. Thấy trong option game làm gì có mục Vsync hiện fps đâu. Để low hết rồi mà chơi vẫn lag lag không được mượt.
Chắc dota 2 cấu hình cao hơn nhỉ? Mình chơi dota 2, Civi VI ổn và mượt.
Edit: Đã tìm thấy vsync và bật lên, game mượt hơn rồi, cảm ơn c:=D

Chỉnh sửa cuối:

bach95

Thành viên cấp 1
10/7/16
136
14
18
28
Hải Phòng
tạo tk mega mới dowload dc free 50gb nhé ai dowload mega k dc chắc hết dung lượng tải free rùi

nch93

Thành viên mới
16/1/16
28
2
3
30
tạo tk mega mới dowload dc free 50gb nhé ai dowload mega k dc chắc hết dung lượng tải free rùi
Tải MegaDowloader về mà dùng ấy c, tha hồ dowload, khỏi cần tạo tk luôn.
Link Mega ai ở nước ngoài thì lợi, dowload max speed.

Bạn nào biết cách lọc vật phẩm như nào ko?! Giờ lv cao đánh quái nó toàn ra đồ trắng có cách nào tắt ẩn items trắng đi không vậy, thỉnh thoảng lỡ tay lại nhặt đồ trắng lên bực vãi

Jack04

Thành viên mới
21/3/17
2
0
1
34
Ha Noi
Cảm ơn bác hanibal em đang down về rồi,
Em có câu hỏi này là, bây giờ muốn rủ thằng bạn chơi cùng cho vui mà nó không ở cùng, thì có cách nào chơi online qua mạng với nó được k?
PS: Đừng bảo em mua và chơi qua Steam nhé ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay