HOÀN THÀNH Grim Dawn - Bình minh Rực rỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhTri

Thành viên mới
4/9/16
6
1
3
35
HCM
mìn
Đầu tiên bác bấm nút Analog phải để chuyển sang cursor-mode, lúc này cần analog phải sẽ dùng để điều khiển con trỏ giống như chuột khi dùng chuột phím.

Đưa nó đến ô phím tắt rồi bấm [RT] để chọn skill. Có 6 ô phím tắt được gán cho A, B, X, Y, [LT], [RT], 4 ô trống còn lại bác có thể để những kỹ năng nội tại. Việc chơi bằng gamepad khá ổn nhưng chưa được tối ưu như chuột phím, và kém một vài thằng đi trước như Victor Vran hoặc Van Helsing

[/QUOT
mình cũng sữ dung cần analog để chọn chọn ( giống bàn tay), nhưng khi bấm RT thì không ra được bảng chọn skill :(, có cần phải cài thêm gì nữa không bác

MinhTri

Thành viên mới
4/9/16
6
1
3
35
HCM
mình cũng sữ dung cần analog để chọn chọn ( giống bàn tay), nhưng khi bấm RT thì không ra được bảng chọn skill :(, có cần phải cài thêm gì nữa không bác

Lại Thanh Hà

Đèn lồng Tím
12/1/16
156
2,925
93
Space Sector 2814
Bác vào phần Tùy chọn -> Phím tắt xem đã tick vào ô "Bật gamepad không phải Steam" hay gì gì đó ở cuối chưa.

Mặc đinh game chỉ hỗ trợ Steam Controller thôifacepalm~~

• Like
Reactions: MinhTri

MinhTri

Thành viên mới
4/9/16
6
1
3
35
HCM
Bác vào phần Tùy chọn -> Phím tắt xem đã tick vào ô "Bật gamepad không phải Steam" hay gì gì đó ở cuối chưa.

Mặc đinh game chỉ hỗ trợ Steam Controller thôifacepalm~~
mình chĩ thấy dòng "Enable Gamepad" thôi, mình đã bật, muốn bật "Bật gamepad không phải Steam" thì bật ổ đâu bác, tìm hoài không thấy :(

Lại Thanh Hà

Đèn lồng Tím
12/1/16
156
2,925
93
Space Sector 2814
mình chĩ thấy dòng "Enable Gamepad" thôi, mình đã bật, muốn bật "Bật gamepad không phải Steam" thì bật ổ đâu bác, tìm hoài không thấy :(
Có thể bác sử dụng phiên bản cũ nên nó chưa đổi qua cái này. Đây là hình trong mục tùy chọn của em, có 1 số chức năng đã được gán cho nút trên gamepad sẵn luôn rồi:

• Like
Reactions: MinhTri

MinhTri

Thành viên mới
4/9/16
6
1
3
35
HCM
Có thể bác sử dụng phiên bản cũ nên nó chưa đổi qua cái này. Đây là hình trong mục tùy chọn của em, có 1 số chức năng đã được gán cho nút trên gamepad sẵn luôn rồi:
bản của mình không có dòng này :(

• Like
Reactions: hanibal

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
  • Like
Reactions: nobichan

angelk50

Thành viên mới
28/1/16
1
0
1
32
Ho Chi Minh
Chỉ cần tải bản Loyalist 3G rồi chép việt hóa 1.0.0.8 vào là đầy đủ hết hả các bác, tại thấy nhiều link quá

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
Có cách nào theo đc phe "ác" ko nhỉ? Kiểu như phe Undead ấy? :D

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
Của e cũng khác của bác, e chạy 1.0.0.8, là sao lạ vậy ta?

locthiennguyen

Thành viên mới
27/1/16
1
0
1
33
TPHCM
help ..........

Sao mình cứ cài bản GOG là bị bug như vầy bất kể phiên bản nào :

Nhưng với bản reload (version 1.0.0.1) thì :

Mình cũng ko hiểu vì sao lại như vậy. |(

hanibal

Thành viên cấp 1
3/2/17
47
11
8
42
Hanoi
help ..........

Sao mình cứ cài bản GOG là bị bug như vầy bất kể phiên bản nào :

Nhưng với bản reload (version 1.0.0.1) thì :

Mình cũng ko hiểu vì sao lại như vậy. |(
Search Google bạn nhé, lỗi này thường do copy thiếu file DLL vào thư mục chứa game

Suhh

Thành viên mới
13/9/16
2
0
1
26
TP.HCM
ad up giùm mình link fshare hoặc lin khác dc ko ?
mình down bằng lin 4share bị lỗi ip

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%