HOÀN THÀNH Grim Dawn - Bình minh Rực rỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

KaitoChan

Thành viên cấp 1
26/12/15
50
5
8
34
Phiên bản mới có thêm 2 lớp nhân vật mới mà ko có việt hóa khó chơi thiệt,

yuna9021

Thành viên mới
30/8/16
3
0
1
33
ha noi
Ai giúp tôi với ! bản cũ tầm 1.0.0.5 thì chơi bình thường FPS 60, nhưng cài bản 1.0.2.1 hay Gog 1.0.3.0 thì bị lỗi FPS chỉ còn khoảng 10 là sao nhỉ. Muốn chơi class mới mà FPS thấp quá, k chơi nổi.

KaitoChan

Thành viên cấp 1
26/12/15
50
5
8
34
Ai giúp tôi với ! bản cũ tầm 1.0.0.5 thì chơi bình thường FPS 60, nhưng cài bản 1.0.2.1 hay Gog 1.0.3.0 thì bị lỗi FPS chỉ còn khoảng 10 là sao nhỉ. Muốn chơi class mới mà FPS thấp quá, k chơi nổi.
Bạn vào mục setting cài đặt lại cấu hình game thử xem. Mình cũng bị rớt fps rất nhiều khi lên build mới

Nvk_Bụi

Thành viên mới
12/12/17
1
0
1
34
bn
Tạm ngừng vô thời hạn tại 0.001%

1. Xin mượn bài Review của Vietgame.asia để giới thiệu về game:

2. Về dự án Việt hóa:
Tiếng Việt được nhà phát triển Crate Entertainment đưa vào game từ phiên bản build 27 nhưng phải đến cuối tháng 12 năm ngoái mình mới bắt tay vào dịch. Dù chậm nhưng cuối cùng cũng đã hoàn thành trước mùa thu

Một vài hình ảnh lượm trên mạng:

3. Từ ngày 1/9/2017, do yêu cầu của tác giả, mình sẽ không cập nhật link down bản Việt hóa tại thread này nữa.
Các bạn quan tâm có thể xem tại đây:

Mình sẽ vẫn giữ lại thớt và hỗ trợ các bạn trong khả năng cho phép.

Xin cảm ơn và chúc các bạn ngủ ngon!
Tạm ngừng vô thời hạn tại 0.001%

1. Xin mượn bài Review của Vietgame.asia để giới thiệu về game:

2. Về dự án Việt hóa:
Tiếng Việt được nhà phát triển Crate Entertainment đưa vào game từ phiên bản build 27 nhưng phải đến cuối tháng 12 năm ngoái mình mới bắt tay vào dịch. Dù chậm nhưng cuối cùng cũng đã hoàn thành trước mùa thu

Một vài hình ảnh lượm trên mạng:

3. Từ ngày 1/9/2017, do yêu cầu của tác giả, mình sẽ không cập nhật link down bản Việt hóa tại thread này nữa.
Các bạn quan tâm có thể xem tại đây:

Mình sẽ vẫn giữ lại thớt và hỗ trợ các bạn trong khả năng cho phép.

Xin cảm ơn và chúc các bạn ngủ ngon!
cho mình hỏi chút : mình cài GD xong chơi thử nhưng ko đi đc bằng Teleport và cũng ko tạo đc teleport và ko hoàn thành đc nhiệm vụ mặc dù cài đi cài lại rồi?

Lại Thanh Hà

Đèn lồng Tím
12/1/16
156
2,925
93
Space Sector 2814
cho mình hỏi chút : mình cài GD xong chơi thử nhưng ko đi đc bằng Teleport và cũng ko tạo đc teleport và ko hoàn thành đc nhiệm vụ mặc dù cài đi cài lại rồi?
Đây là lỗi của c***k, đã có từ rất lâu rồi. Bạn có thể tải và cài bản game khác để thấy điều kỳ diệu.

Duroc

Thành viên mới
4/6/17
7
0
1
39
HCM
Mấy bạn muốn xài tiếng việt bản mới thì phải update lên 1.0.2.1. (Không bị CRASH GAME nửa)
Link full Game Codex :https://www.fshare.vn/file/IAJKYXHAOCBC
Link update 1.0.2.1 Codex :
https://drive.google.com/uc?id=0BwikGnVgEfeJMWtKTFZlaHpsTzg&export=download
Bản GOG chưa thấy update nên cứ xài Codex như nhau cả thôi.
update xong thì tải cái này bản việt hóa:
https://drive.google.com/file/d/0BwikGnVgEfeJWmpFV2ZaS2c4SE0/view?usp=sharing
Bỏ bản việt hóa vào rồi giải nén ra tại đây C:\Program Files (x86)\Grim Dawn Ashes of Malmouth\localization
nếu chơi bản Stream: Program Files\Steam\SteamApps\Common\Grim Dawn\localization
Xong vào game setting chọn ngôn ngữ Vietnamese là xong.
Lưu ý phần DLC Ashes of Malmouth vẫn chưa được dịch , chắc đợi nhóm dịch nên chơi tạm vậy.
Bro có thể chỉ tôi file save của bản này nằm ở đâu không?

hungviet1009

Thành viên mới
7/3/19
4
3
3
35
Hà Nội
Anh em ai chơi con Grim Dawn và việt hóa thành công xin 1 lần được hướng dẫn mình với.Hiện giờ bản game của mình đang là 1.0.7.1 nhưng bản việt hóa tận 1.1.0 nên không tài nào set up được tiếng việt.mà tìm bản update 1.1.0 thì k có thấy.Mong anh em chỉ giáo ạ.Thanks. Tớ down trên FULLC***KPC ạ

Chỉnh sửa cuối:

bach95

Thành viên cấp 1
10/7/16
136
14
18
28
Hải Phòng
Anh em ai chơi con Grim Dawn và việt hóa thành công xin 1 lần được hướng dẫn mình với.Hiện giờ bản game của mình đang là 1.0.7.1 nhưng bản việt hóa tận 1.1.0 nên không tài nào set up được tiếng việt.mà tìm bản update 1.1.0 thì k có thấy.Mong anh em chỉ giáo ạ.Thanks. Tớ down trên FULLC***KPC ạ
https://drive.google.com/uc?id=150Kc9trKchTxqUKyBZ15rhiDoo9QRhM7&export=download
https://drive.google.com/file/d/1oo...q6Tfn7-EaEZgjyB8Z6a0Tkdr80OB1qLRyB9iyQWpyrvKM
đây nhé bro
Nguồn: group grimdawn việt nam

KaitoChan

Thành viên cấp 1
26/12/15
50
5
8
34
@bach95 Bạn cho mình hỏi tí, bản VH này có thể áp dụng cho bản steam được ko vậy ? Hay chỉ áp dụng mỗi bản GOG

Chỉnh sửa cuối:

bach95

Thành viên cấp 1
10/7/16
136
14
18
28
Hải Phòng
các bạn vào nhóm grim dawn việt nam đã có bản việt hóa mới nhất rùi đó hoặc dowload trong game cũng có sẵn

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay