HOÀN THÀNH Total War Shogun 2 Gold Edition - chiến tranh tổng lực

Gakonbka

Thành viên mới
5/12/17
1
0
1
32
Ha Noi
Ai còn ở đây cho em hỏi, em dùng bản chính thức mua trên steam nhưng cài file Việt hóa vào chơi đc k nhỉ

BeBon

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
25/12/15
79
816
83
26
Ai còn ở đây cho em hỏi, em dùng bản chính thức mua trên steam nhưng cài file Việt hóa vào chơi đc k nhỉ
không vấn đề gì bạn nhé, chép vào data là chơi thôi cả bản quyền cả carck

Syndra

Thành viên mới
1/1/18
27
4
3
28
Ho Chi Minh
https://imgur.com/a/K0aF7
Winter Sale ngày cuối, bỏ 175k mua full combo.
Tổng đầy đủ gồm 3 gói: Shogun 2 gốc + DLC. Và Shogun 2 : Fall of the Samurai + DLC. Cuối cùng là gói DLC Blood Pack bán riêng.
Lần đầu chơi game này, mình chơi thấy thiếu sót gì sẽ bổ sung việt hóa giúp thread.
(Bản dịch cũ + bản update font ở #1 là được bao nhiêu % so hiện tại rồi?)

Chỉnh sửa cuối:

Ngô Duy Tùng

Thành viên mới
2/3/16
2
1
3
27
Hà Nội
Mình có ý kiến thế này, tựa game này rất hay nhưng cũng rất khó. Nếu chỉ dừng lại ở mức bản dịch của 2-3 năm trước thì rất rất khó để người chơi mới có thể hiểu và cảm nhận trọn vẹn về game. Vì vậy theo mình chúng ta nên donate để hỗ trợ nhóm dịch giả vì khối lượng bản dịch này khá đồ sộ, mất rất nhiều thời gian và công sức để hoàn thành nhưng một khi đã hoàn thành thì nó sẽ tạo ra rất nhiều giá trị cho cộng đồng và những người chơi đang có ý định làm quen với tựa game hấp dẫn này!

• Like
Reactions: Lê Phương Nam

Nhan Lee

Thành viên mới
30/1/18
1
0
1
33
SG
sao mình cài đầy đủ mà vẫn không vào game đc bạn nhỉ :(

PhucDo

Thành viên mới
18/3/18
1
0
1
27
Nha Trang
Ad ơi mình tải game trên org, nhưng sao bị lỗi không phản hồi khi click chuột vào, đã thử mọi cách mà k đc, tìm file the creative assembly trong appdata để xóa mà không có.

namhoai32333

Thành viên mới
15/4/18
1
0
1
31
ha noi
còn ai mới tải game này không giúp mình với mình tải về chép c***k vào thì lỗi mất 3 file trong c***k shogun2.dll , shogun2.exe , steam_api.dll thank mọi người

tran hong thai

Thành viên mới
28/4/18
1
0
1
32
hcm
mình tắt win tắt diệt vr trong máy c***k vẫn đầy đủ sao vẫn this not the .exe you are looking for giờ làm sao ad

Hoangbui2541

Thành viên mới
30/5/18
1
0
1
32
Bắc giang
Ai cho em hỏi với em cài game xong đã c***k đầy đủ hết rồi nhưng nhấn vào biểu tượng game thì nó chỉ hiện chuột load độ 2 giây rồi không chay game được như em chua nhấn bao giờ và k thấy báo lỗi gì

Lê Phương Nam

Thành viên mới
4/8/16
2
0
1
26
Hà Nội
Mình rất hi vọng nhóm có thể việt hóa tối đa như bản Attila vì với người mới chơi thì rất khó khăn trong việc đọc hiểu toàn bộ những gì trong game.

Phan Kiên

Thành viên mới
9/2/19
5
0
1
30
Hanoi
mọi người cho hỏi sao mình cài nó báo lỗi nhỉ:
Unable to execute file:....
CreateProcess failed; code 2.
The system cannot find the file specified

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%