HOÀN THÀNH [PC|PS3|X360] Castlevania: Lords of Shadow Việt Ngữ - Chúa Tể Bóng Tối

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

thanhcun

Thành viên mới
18/3/17
5
0
1
33
hạ long
Cam ơn các bạn đã hỗ trợ. Mình cũng tự mò ra đc rồi. Chơi bằng bản game tiếng anh rồi copy file trong foder lưu của game tiếng Việt chép đè vào foder lưu ban tiếng Anh chơi quá cửa đó nó tự động lưu thì copy ngược lại chơi tiếp.hehe
Bác có link game bản PS3 tiếng Anh không cho em xin với.

dellusa

Thành viên mới
26/12/15
27
5
3
ad ơi , bản cho xbox 360 bị remove hết cả 2 bên 4share và fshare rồi

nhocsun91

Thành viên mới
28/5/17
1
0
1
32
ha noi
mình bị dính lỗi này khi patch việt hóa mặc dù đã download lại mấy lần rồi,cả fshare và 4share đều bị,ai giúp mình với

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
mình bị dính lỗi này khi patch việt hóa mặc dù đã download lại mấy lần rồi,cả fshare và 4share đều bị,ai giúp mình với
Link 4share vẫn giải nén bình thường. Bạn hãy kiểm tra việc nhập password cho kĩ đi. Tốt nhất là nhập từng kí tự chứ đừng copy và paste vì dễ bị lỗi khoảng trống khiến nhập sai.

Suck.me

Thành viên mới
9/7/17
1
0
1
27
Lai Châu
E chơi đến phần 2 màn 2 đoạn con nhện thì nó đứng hình luôn, k tắt đi đc đành phải reset máy :(( e đã chuyển ngôn ngữ thành tiếng anh r mà vẫn bị

vuongtu

Thành viên cấp 1
24/12/15
39
32
18
37
game nay chặt chém rất đã tay, nội dung hay, chơi màn fullhd trở nên nhìn đẹp ghê

• Like
Reactions: tampe

tampe

Thành viên cấp 1
23/8/17
69
15
8
Hà Nội
game nay chặt chém rất đã tay, nội dung hay, chơi màn fullhd trở nên nhìn đẹp ghê
Quả là một game hay, chơi rất khác biệt, có phong cách và sự tinh tế riêng, đẳng cấp không kém gì series "Devil may cry" và "God of war". Một trong những tinh hoa Việt hóa mà các a e forum đã bỏ nhiều tâm huyết, thời gian công sức.

vuongtu

Thành viên cấp 1
24/12/15
39
32
18
37
các bác cho em hỏi, bản download trên này đã full DLC chưa ah

vuongtu

Thành viên cấp 1
24/12/15
39
32
18
37
Bản PC là đã full DLC rồi, riêng PS3 với Xbox 360 thì không.
thank admin, game nay trên PC phải nói là đồ họa đẹp chặt chém sướng luôn, fan game hành động không nên bỏ qua, bản dịch quá tuyệt vời,nên chơi tay cầm.

• Like
Reactions: tampe

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
ad ơi, bản xbox 360 đã reup chưa ạ :((
Sorry bạn, mình quên mất, khoảng thứ 2 mình sẽ reup lại.

Em tải bên 4share có nên giải nén hết tất cả hk. Em xài Linkvip tải dung lớn bị lỗi
Bạn chỉ cần giải nén part 1, nó sẽ tự động ghép tất cả các file lại.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay