HOÀN THÀNH [PC|PS3|X360] Castlevania: Lords of Shadow Việt Ngữ - Chúa Tể Bóng Tối

Trệu Vỹ

Thành viên cấp 1
23/7/16
57
3
8
25
hà nội
nói dài dòng ,em cài lúc win 7 thì ok ,xong bị virus dell game ,bh lên win 10 ,loay hoay thì zô chỗ brines/win 32 cài path ,zô game ko dc thì ra ngoài file life is strange cÀI THÌ BỊ NHƯ HÌNH ,dell game cài lại vẫn bị ,dùng c***k rg mecha j đó

Attachments

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
nói dài dòng ,em cài lúc win 7 thì ok ,xong bị virus dell game ,bh lên win 10 ,loay hoay thì zô chỗ brines/win 32 cài path ,zô game ko dc thì ra ngoài file life is strange cÀI THÌ BỊ NHƯ HÌNH ,dell game cài lại vẫn bị ,dùng c***k rg mecha j đó
Bạn nên sử dụng bộ cài của nhóm Việt Ngữ để giảm lỗi không tương thích với patch Việt Ngữ.

Trệu Vỹ

Thành viên cấp 1
23/7/16
57
3
8
25
hà nội
em thấy ad chuyêrn up file từ fshare sang 4share đi ,em thấy getlink thuận lợi ít lỗi,lâu lâu fshare get ko dc

vochinam

Thành viên mới
30/11/16
1
0
1
34
quang binh
các bạn ơi cho hỏi mình choi bản PS3, làm sao để thay đổi ngôn ngữ sang english, vi mình chơi tới đoạn cánh cổng là cứ bị out ra XMB hoài à

thanhit97

Thành viên mới
18/12/16
2
1
3
26
TP.HCM
AD ơi, mình cài xong game, copy file patch vào thư mục game, chạy cài ok rồi. nhưng mở game k lên ạ. Icon ngoài desktop click k lên game,exe trong thư mục game cũng không lên game ạ.

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
AD ơi, mình cài xong game, copy file patch vào thư mục game, chạy cài ok rồi. nhưng mở game k lên ạ. Icon ngoài desktop click k lên game,exe trong thư mục game cũng không lên game ạ.
Bạn đã copy c***k vào thư mục game chưa?

bluelat

Thành viên mới
23/12/16
1
0
1
35
sky
Nhờ mod up lại file việt hóa cho xbox360 với, cả 2 link đều không thấy file. Mình đã có bản jtag game rồi
Cảm ơn nhiều

hoangdung0206

Thành viên mới
13/10/16
4
0
1
31
tp hcm
Game chơi tới khúc gặp con Cự Nhân người đá to đùng làm sao xoay viên đá ném vào nó nhỉ mọi người?

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay