PoC Khởi Động Dự Án Resident Evil 2 Remake Việt Ngữ

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Emi

Thành viên mới
29/1/19
10
0
1
30
HCM
Vèo cái hết Tết cả đợt nghỉ lễ kịp thời phá đảo Res 2 phần Leon dễ... Ra Tết hóng bản Việt hóa của các bác sẽ quất lại 3 lần Leon, Claire normal và Claire 2nd, sẽ quất lại tiếp lên hard nếu thấy có cơ ăn được và ko quá bận... Mà dường như mọi người đã quên mất tin tức của Res 4 HD super wonderful nhỉ ^^~
chơi phần dễ xong qua phần khó thì :))

Bladeborne

Thành viên cấp 1
20/1/19
36
1
8
30
Nam Định
Vèo cái hết Tết cả đợt nghỉ lễ kịp thời phá đảo Res 2 phần Leon dễ... Ra Tết hóng bản Việt hóa của các bác sẽ quất lại 3 lần Leon, Claire normal và Claire 2nd, sẽ quất lại tiếp lên hard nếu thấy có cơ ăn được và ko quá bận... Mà dường như mọi người đã quên mất tin tức của Res 4 HD super wonderful nhỉ ^^~
Re4 sắp có vh chưa ạ bác

tampe

Thành viên cấp 1
23/8/17
69
15
8
Hà Nội
chơi phần dễ xong qua phần khó thì :))
Căn bản lần chơi đầu thì sự thú vị ở chỗ giải các câu đố. Nhưng những lần sau thì độ khó của sự chiến đấu sinh tồn mới đem lại sự hứng khởi... Và động lực ở chỗ các ẻm trong phần này ngon hết chỗ chê, và có thể thay đổi trang phục tùy ý, tận hưởng các đoạn phim mới mẻ sau mỗi lần chơi, và đặc biệt sắp tới với cốt truyện ấn tượng bằng TIẾNG VIỆT.
Mọi người có nhận thấy kiếp trước chúng ta phải tu thế nào mới được tận hưởng niềm sung sướng hạnh phúc này không... Tôi nghĩ ko phải ngẫu nhiên mọi thứ đều có cơ duyên của nó ^0^ Có những điều mà chỉ những người trong cuộc mới hiểu, như kiểu khoái lạc của Newton tìm ra luật vạn vật hấp dẫn nồng nhiệt hơn khoái lạc mà nếu ông được hưởng hết các bà vợ của vua Salomon. Gói gọn chính là trong hai từ: ĐAM MÊ!!!

Emi

Thành viên mới
29/1/19
10
0
1
30
HCM
thức đến 12h đợi vh mà giờ ko có
bùn

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay