PoC Khởi Động Dự Án Resident Evil 2 Remake Việt Ngữ

phonglam

Thành viên mới
13/9/16
29
1
3
33
TPHCM
Ae chung tay sup pot cho pac thớt 15 củ đe pac ấy và các đồng sự đẩy công xuat lên maximum nao

WaitingKy

Thành viên mới
1/1/16
12
4
3
28
có thử việc ko bác ơi? nhiều khi chơi game tiếng Việt thấy có nhiều đoạn dịch hơi chuối, nên mình muốn thử tham gia xem mình dịch có khá hơn ko. nếu được quăng thử cho mình 1 mớ mình thử sức xem sao. nếu làm được thì mình sẽ chính thức tham gia

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Cập nhật thêm ảnh việt hóa cho dự án. Chính thức nghỉ tết, mọi thứ để sau tết tính. :chaymau:

Clip test bản việt ngữ:

có thử việc ko bác ơi? nhiều khi chơi game tiếng Việt thấy có nhiều đoạn dịch hơi chuối, nên mình muốn thử tham gia xem mình dịch có khá hơn ko. nếu được quăng thử cho mình 1 mớ mình thử sức xem sao. nếu làm được thì mình sẽ chính thức tham gia
Dự án đã xong rồi bác, không tuyển thêm thành viên nữa nhé.

Chỉnh sửa cuối:

Flame SpiriX

Thành viên mới
5/1/16
1
0
1
29
Quá nhanh quá nguy hiểm, chúc cả team năm mới vui vẻ nhé :v

thannong

Thành viên mới
27/6/16
9
3
3
34
Ho chi minh
Không thể, vì còn biên tập và ăn tết nữa bạn nhé.
Em xinh hỏi một câu ngòi luồn nha , mong anh bỏ qua , anh cho em hỏi nêu muốn việt hoa game Harvest Moon Animal Parade_2 giả lập wii , thì làm bằng cách nào , xinh được anh chỉ giáo , xinh chân thành cám ơn anh

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Em xinh hỏi một câu ngòi luồn nha , mong anh bỏ qua , anh cho em hỏi nêu muốn việt hoa game Harvest Moon Animal Parade_2 giả lập wii , thì làm bằng cách nào , xinh được anh chỉ giáo , xinh chân thành cám ơn anh
Lạc đề, miễn trả lời.

Mình đăng ký 1 xuất dịch nha bạn.:=P
Ôi trời, một tài năng dịch như bạn bỏ lỡ thật là đáng tiếc, nếu có bạn trong nhóm. Mình đảm bảo tiến độ dịch sẽ lên như diều gặp gió.

Đùa thôi nha. Bác mà đọc kỹ bài viết thì tốt rồi. Dự án đã dịch xong xuôi cả rồi nhé. Vì thế bạn đã chậm chân rồi. Nhưng mình cũng cám ơn vì thành ý của bạn.

nbatu1

Thành viên mới
Lạc đề, miễn trả lời.

Ôi trời, một tài năng dịch như bạn bỏ lỡ thật là đáng tiếc, nếu có bạn trong nhóm. Mình đảm bảo tiến độ dịch sẽ lên như diều gặp gió.

Đùa thôi nha. Bác mà đọc kỹ bài viết thì tốt rồi. Dự án đã dịch xong xuôi cả rồi nhé. Vì thế bạn đã chậm chân rồi. Nhưng mình cũng cám ơn vì thành ý của bạn.
do cộng lại thấy có 56.3% thôi

xentoc

Thành viên mới
3/11/18
2
1
3
32
ninh bình
không biết bao giờ thì đóng gói xong nhỉ, mình đang chơi sắp xong 1 lượt rồi.

vinet4u

Thành viên cấp 1
24/12/15
71
11
8
34
game bao nhiêu text mà các bác dịch nhanh thế :)))

tampe

Thành viên cấp 1
23/8/17
69
15
8
Hà Nội
Vèo cái hết Tết cả đợt nghỉ lễ kịp thời phá đảo Res 2 phần Leon dễ... Ra Tết hóng bản Việt hóa của các bác sẽ quất lại 3 lần Leon, Claire normal và Claire 2nd, sẽ quất lại tiếp lên hard nếu thấy có cơ ăn được và ko quá bận... Mà dường như mọi người đã quên mất tin tức của Res 4 HD super wonderful nhỉ ^^~

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay