HOÀN THÀNH Grim Dawn - Bình minh Rực rỡ

Status
Không mở trả lời sau này.

leequan2009

Thành viên mới
23/7/16
3
0
1
30
Viet Nam
Mình đăng nhập và Like bài viết rồi nhưng không có hiện link tải patch tiếng Việt, Giúp mình với ạ

vickydance

Thành viên mới
25/12/15
19
5
3
32
Chà bị lỗi ở 1.0.0.4 rồi,mấy cái rift nó kêu quái xuất hiện tiêu diệt để chiếm rift thì chờ mãi ko thấy quái xuất hiện là sao nhỉ @@

vickydance

Thành viên mới
25/12/15
19
5
3
32
ai biết sửa lỗi này không vậy? Mình tải 2 bản rồi mà toàn bị lỗi này không chơi được.
Mình vừa fix đc lỗi này hồi sáng,lỗi này là do win báo thiếu file dll,nếu dùng win 64bit thì chỉ tải dll của win 32 thôi,rồi quăng vào Syswow64 là hết nhé,bạn phải nhớ được những file dll 64bit mà bạn down về thay thế lại thành 32 là được thôi.

chohuyquang

Thành viên mới
27/7/16
2
0
1
32
ha noi
mình cài xong lỗi fond rồi các bác ơi , toàn bị ô vuông các kiểu , đổi qua tiếng anh lại hết , đã cài cái fond ở page 1 vào vẫn vậy , bác nào biết cách fix không ạ

Chỉnh sửa cuối:

Lại Thanh Hà

Đèn lồng Tím
12/1/16
156
2,925
93
Space Sector 2814
mình cài xong lỗi fond rồi các bác ơi , toàn bị ô vuông các kiểu , đổi qua tiếng anh lại hết , đã cài cái fond ở page 1 vào vẫn vậy , bác nào biết cách fix không ạ
Bạn chụp giúp mình cái hình ở main menu được không?
Hoặc nếu có dùng teamview thì pm tọa độ mình xem luôn cho, cách chép cái VH này không thể đơn giản hơn được nữa rồi(:|

• Like
Reactions: chohuyquang

chohuyquang

Thành viên mới
27/7/16
2
0
1
32
ha noi
Bạn chụp giúp mình cái hình ở main menu được không?
Hoặc nếu có dùng teamview thì pm tọa độ mình xem luôn cho, cách chép cái VH này không thể đơn giản hơn được nữa rồi(:|

bác cho em xin fb zalo hay gì để liên lạc ạ , em hơi mù cái này, teamview thì là 754 998 592 pass 2852

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Lỗi vầy làm sao giúp em với mọi người T.T View attachment 407
Hãy chắc rằng bạn sử đã cài đặt DirectX 9 mới nhất, và nâng cấp trình điều khiển đồ họa (graphics drivers) mới nhất, đặt biệt là card AMD.

DirectX 9 Updater: http://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=35
AMD Drivers: http://support.amd.com/en-us/download
NVIDIA Drivers: http://www.nvidia.com/Download/index.aspx

Chạy file Repair.exe nằm trong thư mục cài đặt Grim Dawn để thiết lập lại cấu hình game.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Yêu Game

Mugiwara

Thành viên cấp 2
25/12/15
158
85
28
Củ Chi
steamcommunity.com
Lỗi vầy làm sao giúp em với mọi người T.T View attachment 407
Cho xin cái cấu hình máy bạn ơi emo~~
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Chả hiểu sao game này mình chơi bình thường (bản GOG 1.0.0.4) mà nhiều người bị lỗi linh tinh vãi.
Mấy thím chơi c***k còn ông thớt chơi bản steam mà mấy thím vào đây than thở thì ông ấy cũng bó tay facepalm~~
Chốt lại thế này.Muốn chơi " mọi game " mà không bị lỗi linh tinh thì:
1.Đáp ứng yêu cầu cấu hình, như game này nó yêu cầu có card vga thím nào xài onboard thì xin chia buồn
2.Cài đủ bộ Visual C++ (2005 - 2008 - 2010 - 2012 - 2013 - 2015).Dùng win 64bit thì cài cả 2 bản x86 và x64 luôn
3.Cài Directx 9.0c
4.Cài Net Framework

Cứ thế mà làm nhé đảm bảo giải quyết được mấy cái lỗi linh tinh.Còn mấy cài bộ cài thì google là ra hết, mấy cái đó quan trọng không thể thiếu đấy nhé Yes~~

• Like
Reactions: Yêu Game

Yêu Game

Thành viên mới
26/7/16
2
0
1
33
Thành Phố Hồ Chí Minh
Hãy chắc rằng bạn sử đã cài đặt DirectX 9 mới nhất, và nâng cấp trình điều khiển đồ họa (graphics drivers) mới nhất, đặt biệt là card AMD.

DirectX 9 Updater: http://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=35
AMD Drivers: http://support.amd.com/en-us/download
NVIDIA Drivers: http://www.nvidia.com/Download/index.aspx

Chạy file Repair.exe nằm trong thư mục cài đặt Grim Dawn để thiết lập lại cấu hình game.
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Chả hiểu sao game này mình chơi bình thường (bản GOG 1.0.0.4) mà nhiều người bị lỗi linh tinh vãi.
Mấy thím chơi c***k còn ông thớt chơi bản steam mà mấy thím vào đây than thở thì ông ấy cũng bó tay facepalm~~
1.Đáp ứng yêu cầu cấu hình, như game này nó yêu cầu có card vga thím nào xài onboard thì xin chia buồn
2.Cài đủ bộ Visual C++ (2005 - 2008 - 2010 - 2012 - 2013 - 2015).Dùng win 64bit thì cài cả 2 bản x86 và x64 luôn
3.Cài Directx 9.0c
4.Cài Net Framework

Cứ thế mà làm nhé đảm bảo giải quyết được mấy cái lỗi linh tinh.Còn mấy cài bộ cài thì google là ra hết, mấy cái đó quan trọng không thể thiếu đấy nhé Yes~~

Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ :=)
.

vickydance

Thành viên mới
25/12/15
19
5
3
32
3.Cài Directx 9.0c
4.Cài Net Framework

Bạn chơi bản GOG này có chiếm được mấy cổng để teleport ko ? Của mình nó ko xuất hiện quái để đánh bại chiếm cổng.

Itadakimasu Bùn

Thành viên mới
27/4/16
7
0
1
Tuy Hòa Phú Yên
Éc chán vãi ko đẹp bằng Path Of Exile chứ chưa nói tới diablo 3 -.- , =)) , mà sao ko đẹp bằng path of exile mà yêu cầu cấu hình cao vl -.- , cái game này giống như Exile hoàn toàn luôn ngay cả quái vật UI theme skill -.- , ko biết đúng ko chứ game này cùi quá :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay