Nếu thích Rise Of the Tomb Raider Việt Hóa, bạn sẽ làm gì để ủng hộ NSX?

• Nói không với bản c***k và chờ bản Việt Hóa hỗ trợ bản quyền để chơi

• Chờ lâu quá, nên sẽ chơi bản c***k trước, vẫn mua bản quyền để ủng hộ

• Chơi c***k trước nếu hay sẽ mua Shadow Of Tomb Raider để ủng hộ NSX

• Tôi không có điều kiện, nên sẽ giới thiệu cho bạn bè để game được nhiều người biết tới hơn.

Chỉ xem được kết quả sau khi bầu chọn xong.

Nguyễn Long HIGO

Thành viên cấp 1
7/12/19
40
7
8
27
TPHCM
Không chơi bản quyền được đâu , bao nhiêu lâu rồi mấy bác đừng hóng nữa , cứ tải c***k tương thích và cài VH rồi chơi trải nghiệm cốt truyện chính + bảo vật v.v... , sau khi xong rồi quay lại chơi bản quyền lúc đó hãy khám phá 100% game sau cũng k sao đâu các bác. Mình cũng y chan vậy chứ sao giờ , chả sao hết.

• Like
Reactions: quanganh41

trungff7

Thành viên mới
22/10/21
1
0
1
25
thanh hóa
Vì lý do kỹ thuật nên bản Việt Hóa chưa thể hỗ trợ bản c***k Rise Of The Tomb Raider 20 Years Celebration và bản quyền, nên mình share link trước để mọi người tải, và hy vọng mọi người sẽ mua game bản quyền để ủng hộ NSX đặc biệt là bản Shadow Of Tomb Raider sắp tới, để thắp sáng ước mơ tiếng Việt có sẵn trong game trong tương lai không xa.
e mới mua game trên steam thì có cài việt hóa được không ad nhỉ

hanamichi

Thành viên mới
28/8/20
9
1
3
HCM
Không chơi bản quyền được đâu , bao nhiêu lâu rồi mấy bác đừng hóng nữa , cứ tải c***k tương thích và cài VH rồi chơi trải nghiệm cốt truyện chính + bảo vật v.v... , sau khi xong rồi quay lại chơi bản quyền lúc đó hãy khám phá 100% game sau cũng k sao đâu các bác. Mình cũng y chan vậy chứ sao giờ , chả sao hết.
c***k tải bản 2017 hay 2021 bạn?

hanamichi

Thành viên mới
28/8/20
9
1
3
HCM
Tôi mới tải bản Rise of the Tomb Raider 20 Year Celebration v1.0.1026.0 về apply việt hóa vào ko được
Để tải bản 2017 xem sao

tiente0

Thành viên mới
19/3/21
1
0
1
25
việt nam
Tôi mới tải bản Rise of the Tomb Raider 20 Year Celebration v1.0.1026.0 về apply việt hóa vào ko được
Để tải bản 2017 xem sao
bác tải về file vh r cho mình đc k? nếu đc bác đưa cho mình ggdrive nhé

hanamichi

Thành viên mới
28/8/20
9
1
3
HCM
bác tải về file vh r cho mình đc k? nếu đc bác đưa cho mình ggdrive nhé
khiphach.vn
Mới thử bản 20.Years.Celebration-CPY cũng ko được luôn
chỉ có bản CONSPIR4CY hồi 2016 là được

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: pinkpanda51

vvohoanphikhanh

Thành viên mới
19/1/20
12
0
1
24
Linh Xuan
Mới gom được 3 con tomb raider free trên epic games, con đầu chơi việt hóa ngon lành, 2 con kia thì không có việt hóa hoặc việt hóa bị lỗi. Chán

vippro918

Thành viên mới
4/1/22
2
0
1
25
Hai Phong
Mới gom được 3 con tomb raider free trên epic games, con đầu chơi việt hóa ngon lành, 2 con kia thì không có việt hóa hoặc việt hóa bị lỗi. Chán
Em cũng vậy bác à. vừa phá đảo p1 xong. quay ra tìm VH p2 mà k được. :((

htuyhbr2020

Thành viên mới
5/1/22
1
0
1
17
Việt Nam
bác ơi mình tải hết file trong đó lun hay chỉ cần cài 1 pack thui , em có game bản quyền rùi tính cài pack việt hóa thui ạ

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay