HOÀN THÀNH Resident Evil 0 HD Remaster Việt Ngữ

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Đã cập nhật bản Ps3, bản Pc dùng được cho cả steam lẫn bim bim.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
ad ơi có bản re 5 vs re revolation việt hóa cho ps3 có up lại được link tải k ạ :(
Đang reup bạn nhé.

@chris có người phản hồi theo quan điểm cá nhân như thế này, bác cũng giới thiệu quan điểm của nhóm cho bạn ấy luôn đi.

• Like
Reactions: antomy_9x

chris

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
28/1/16
6
59
13
tphcm
Đang reup bạn nhé.

@chris có người phản hồi theo quan điểm cá nhân như thế này, bác cũng giới thiệu quan điểm của nhóm cho bạn ấy luôn đi.
View attachment 1113
bạn đó cmt ở đâu mình ko thấy nhỉ. Bạn đó nói cũng đúng, vì phần này ko có rương chứa đồ như những phần khác nên khi chơi phải tính toán dữ lắm, cái nào nên mang theo cái nào bỏ lại, ko được gom góp tích trữ đồ như mấy phần RE khác, mình khuyên là nếu ko quen thì nên chọn độ khó Dễ hoặc Bình thường cho dễ thở, nếu ko muốn bị ăn hành quá nhiều^^

Chỉnh sửa cuối:

Chanhiep

Thành viên mới
14/3/17
13
1
3
34
Hạ Long
m đã cài trên ps3 . quá ngon. add biết phần mềm nào để port game việt hóa từ pc lên ps4 ko ạ. m thây có nhiều người port đc naruto 4 witcher 3 resident evil 6 uncharted 1 2 3 lên ps4 đó ạ.add có pm nào ko.để m vọc vs ạ. thanks add

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
m đã cài trên ps3 . quá ngon. add biết phần mềm nào để port game việt hóa từ pc lên ps4 ko ạ. m thây có nhiều người port đc naruto 4 witcher 3 resident evil 6 uncharted 1 2 3 lên ps4 đó ạ.add có pm nào ko.để m vọc vs ạ. thanks add
Không có phần mềm nào cả bạn ạ. Làm như trên PC nhưng có sự điều chỉnh.
cái file DLC dùng thế nào vậy ad?
Tải về rồi cài vô thông qua package manager của PS3.

Chanhiep

Thành viên mới
14/3/17
13
1
3
34
Hạ Long
mấy game của ps3 die hết link rồi add nhé. mong add reup lại link nhé cả rayman nữa ạ

june boy

Thành viên mới
25/12/15
12
0
1
36
Bạn tải game ở đâu vậy? Mình tải về chơi rồi cài patch ko hiện tiếng việt...

june boy

Thành viên mới
25/12/15
12
0
1
36
Mình tải game là bản NPEB02226 từ downloadgameps3.com. Cài patch vào mà chơi vẫn ko thấy có tiếng việt.

Hận Nam Nhi

Thành viên mới
17/7/16
16
3
3
Sài Gòn
Đang reup bạn nhé.

View attachment 1113
Nó fan đú Re đấy, quen chơi 4 5,6,7, 2 Remake quen rồi chơi classic không nổi đâu. Fan chân chính của RE là cả Outbreak còn chơi được
=====
Mình có làm Vietsub 70% Resident Evil Outbreak file1 và file2, bạn bánh dừa khi nào tính làm Việt Hóa 2 bản Outbreak thì cho mình xin đóng góp vietsub nha

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Nó fan đú Re đấy, quen chơi 4 5,6,7, 2 Remake quen rồi chơi classic không nổi đâu. Fan chân chính của RE là cả Outbreak còn chơi được
=====
Mình có làm Vietsub 70% Resident Evil Outbreak file1 và file2, bạn bánh dừa khi nào tính làm Việt Hóa 2 bản Outbreak thì cho mình xin đóng góp vietsub nha
Thanks bạn nhé.

Nguyễn Khắc Quân

Thành viên mới
13/11/17
3
0
1
33
Ho Chi Minh
cho mình nhiều chuyện chút , sao ở đây toàn up link files.pw này mà k phải mấy host việt nam như fshare ạ, mình k biết tắt virus sao để không bị chặn...hix :(

Khoa Demon

Thành viên mới
25/12/15
8
1
3
44
Mình chép game để vào thư mục cài game thì báo lỗi "Dữ liệu bị thiếu hoặc bị hỏng. Vui lòng đảm bảo tồn tại folder gametiengviet." dù đã dùng rất nhiều patch cho rất nhiều game của nhóm. riêng cái này thì báo lỗi. help mình nhé. cảm ơn các bạn.

chris

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
28/1/16
6
59
13
tphcm
Mình chép game để vào thư mục cài game thì báo lỗi "Dữ liệu bị thiếu hoặc bị hỏng. Vui lòng đảm bảo tồn tại folder gametiengviet." dù đã dùng rất nhiều patch cho rất nhiều game của nhóm. riêng cái này thì báo lỗi. help mình nhé. cảm ơn các bạn.
trong folder gametiengviet bị thiếu file á bạn, xóa hết thư mục gametiengviet và tải lại patch rồi cài lại xem

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay