HOÀN THÀNH [PC] Tale of Wuxia Việt Ngữ (GTA Kiếm Hiệp)

trungbka

Thành viên mới
30/7/16
2
0
1
35
Hai Phong
Thansk bạn fury. Mình không hiểu game này save tiến trình chơi kiểu gì. Thoát game ra vào lại là phải chơi lại từ đầu.

fury

Thành viên cấp 1
12/8/16
32
5
8
đồng tháp
Thansk bạn fury. Mình không hiểu game này save tiến trình chơi kiểu gì. Thoát game ra vào lại là phải chơi lại từ đầu.
save game thì chọn lưu trò chơi đó muốn chơi tiếp thì chỉ cần chọn trở lại giang hồ trong đó có cái phần lưu game do người chơi tự lưu và cái tự động lưu

Chỉnh sửa cuối:

ATBLUE

Thành viên mới
12/3/17
2
0
1
32
hcm
mình update bản mới nhất và chơi lại từ đầu luôn rồi sao vẫn k học được tâm pháp Tàn Hoa Bảo Giám nhĩ >

BlackSkull

Thành viên mới
15/3/17
4
0
1
33
Tây Ninh
Không hiểu sao sau khi mình update bản việt hóa mới thì game trở nên ngốn VGA quá!!!, trước khi up mình chơi cả ngày ko sao, sau khi up chơi tầm 5 min ( trận đánh đầu tiên) là treo máy vga quá nóng. Mình xài Vga His HD 7950 3G 384bit.
Bình thường mình chơi Rise of the Tomb Raider, Just Cause 3, những game rất nặng đều không sao. AE nào biết cách khắc phục giúp mình với
Thanks!

Shinn

Thành viên mới
15/3/17
2
0
1
27
Bình Dương
Sao mình cập nhập tiếng việt không được ad ơi, mỗi lần mở là Windows protected your PC, don't run, "window smartscreen prevented an unrecognized app from starting. Running this app might put your PC at risk " . Mà sao mình không chèn được cái hình vào không biết nên phải đánh ra, ad thông cảm nha.

BlackSkull

Thành viên mới
15/3/17
4
0
1
33
Tây Ninh
Sao mình cập nhập tiếng việt không được ad ơi, mỗi lần mở là Windows protected your PC, don't run, "window smartscreen prevented an unrecognized app from starting. Running this app might put your PC at risk " . Mà sao mình không chèn được cái hình vào không biết nên phải đánh ra, ad thông cảm nha.
Bạn lên gg xem cách tắt cái anti của win đi chắc bạn đang dùng win 10 nhỉ ( SmartScreen,UAC, windows defender) lỗi của bạn chỉ cần tắt cái smartscreen đi là cài được ak

nguyenvanlong

Thành viên mới
5/9/16
15
2
3
27
hanoi
Không dùng được ak, mình cũng chỉ mới chơi và tải bản 12-03 thôi, những bản trước hem biết, ý mà sao bạn không dùng bản cuối mà phải dùng bản 10-03 zậy?
mình dùng bản 7 hay 10 ý thì vẫn học được tàn hoa bảo giám. sang bản 12 lại xịt. còn u minh thập thức thì chưa bản nào lấy đk. chọn đánh vs kiếm thánh mà nó ko đánh

Josepttuan

Thành viên mới
20/3/17
3
0
1
38
Tphcm
Mình đang gặp lỗi như sao: Sau khi kiếm được 3 món để giải độc cho chương môn võ đang thì nhan NV mới là đi khu rừng phía tây nam núi vo đang để gặp co thực,mình ra khỏi vo đang đến khu rừng thì gặp kọ được co thực (mình biết chỗ rùi mà đến đó ko gặp). Có ad nào fix được fix dùm thanks

Chỉnh sửa cuối:

Enako

Thành viên mới
10/3/17
4
2
3
30
ha noi
Mình đang gặp lỗi như sao:Sao khi kiếm được 3 món để giải độc cho chương môn võ đang thì nhan NV mới là đi khu rừng phía tây nam núi vo đang để gặp co thực,mình ra khỏi vo đang đến khu rừng thì gặp được co thực (mình biết chỗ rùi mà đến đó ko gặp). Có ad nào fix được fix dùm thanks
Bác ơi tìm con Kim sí điểu như thế nào vậy? mình đến đại mạc mà ko gặp

Josepttuan

Thành viên mới
20/3/17
3
0
1
38
Tphcm
Bác ơi tìm con Kim sí điểu như thế nào vậy? mình đến đại mạc mà ko gặp
Ban qua thanh do gap ky man thu vuong trang muon cung ,no yeu cau ban la nv test kha nang lam xong no cho cay cung ban chay ra dai mac gap kim si dieu

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay