HOÀN THÀNH [PC] Shadow Tactics: Blades of the Shogun Việt Ngữ

hitaru02

Thành viên mới
23/11/16
25
1
3
30
Mình vừa nhận được game này bên GOG, giờ không biết tải file việt hóa nào chơi được mà không bị lỗi, bác nào hỗ trợ với ạ

• Like
Reactions: nguyenhoaiphong29

juxii

Thành viên mới
15/12/21
2
1
3
36
Sài Gòn
Hiện bản steam đã update lên thành 2.2.11.f nên bản việt hóa 2.2.10.f lại tạch ở màn hình loading "make with unity" rồi. Khổ!!! Ae mua game muốn chơi tiếng việt ko đc r.
Trước mình có tải bản c***k 1.2.2.f thì vẫn xài bản việt hóa 1.2.1.f ok. Ae có thể thử chứ steam thì chịu, các bạn bên việt hóa cũng ko rảnh cập nhật theo bản steam mãi đc.

• Like
Reactions: nguyenhoaiphong29

taduyhc

Thành viên mới
10/9/21
1
0
1
23
Ha Noi
Hóng anh em nào có lòng update lên bản 2.2.11.f với, đang chơi 2.2.10f tự nhiên th Steam nó update làm lại thành tiếng anh, đúng khổ

kirapareser

Thành viên mới
30/5/21
1
1
1
23
asd
Hiện bản steam đã update lên thành 2.2.11.f nên bản việt hóa 2.2.10.f lại tạch ở màn hình loading "make with unity" rồi. Khổ!!! Ae mua game muốn chơi tiếng việt ko đc r.
Trước mình có tải bản c***k 1.2.2.f thì vẫn xài bản việt hóa 1.2.1.f ok. Ae có thể thử chứ steam thì chịu, các bạn bên việt hóa cũng ko rảnh cập nhật theo bản steam mãi đc.
Vậy mấy admin GTV có thể hướng dẫn cách sửa file asset để tự cập nhật phiên bản được không ạ? Mình có tự tìm hiểu nhưng chưa đụng bao giờ nên khó hiểu quá, nếu admin có thể hướng dẫn thì nhiều người khác muốn có thể tự làm sau đó up lên cho ae dùng theo từng phiên bản vẫn đc

chipbosspro

Thành viên mới
25/12/15
9
17
3
28
Vậy mấy admin GTV có thể hướng dẫn cách sửa file asset để tự cập nhật phiên bản được không ạ? Mình có tự tìm hiểu nhưng chưa đụng bao giờ nên khó hiểu quá, nếu admin có thể hướng dẫn thì nhiều người khác muốn có thể tự làm sau đó up lên cho ae dùng theo từng phiên bản vẫn đc
Để việt hoá dc file bác dùng AssetBundleExtractor download tại đây
Hướng dẫn bên tus này nhé Hướng Dẫn Việt Hóa Game Unity

• Like
Reactions: vuhoanganhx15
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%