HOÀN THÀNH [PC] Metal Gear Solid 5: Ground Zeroes Việt Ngữ

nhattran91

Thành viên mới
13/1/16
23
6
3
28
tho
ý mình là thay vì bạn chạy file patch như trên bạn có thể click phải chuột vào nó rồi nhấn Extract here (Winrar). Với lại trước khi chạy patch bạn đã thoát game chưa.
Đây là khi mình winrar patch. Tất nhiên không chạy game nha ad.

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
tho

Đây là khi mình winrar patch. Tất nhiên không chạy game nha ad.
Cái đây không phải lỗi của patch. Vì nguyên nhân gì đó mà máy bạn không chỉnh sửa được hai file data_01 và data_02. Thử khỏi động máy lại xem.

nhattran91

Thành viên mới
13/1/16
23
6
3
28
Cái đây không phải lỗi của patch. Vì nguyên nhân gì đó mà máy bạn không chỉnh sửa được hai file data_01 và data_02. Thử khỏi động máy lại xem.
Ôi trời! Thank ad! Reset lại cài được rồi. clap~~

cuti2199

Thành viên mới
30/4/17
1
0
1
31
nha trang
ad ơi ko có link down cho ps3 hả ad hay có cách nào chơi game này bằng tiếng việt trên ps3 ko ad thanks

Đức Nguyễnz

Thành viên mới
18/5/17
1
0
1
33
Lạng sơn
Cảm ơn ad , e chơi rất thích . Nhưng mà bị cái nó k lưu lại . Chơi dài lắm rồi , thoát ra là bị chơi lại từ đầu . Như vậy là lỗi gì ạ :( chán quá . Bản Ground zeroes a

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Cảm ơn ad , e chơi rất thích . Nhưng mà bị cái nó k lưu lại . Chơi dài lắm rồi , thoát ra là bị chơi lại từ đầu . Như vậy là lỗi gì ạ :( chán quá . Bản Ground zeroes a
Cái lỗi này nếu mình nhớ không nhầm là do phần mềm diệt virus ngăn cản việc save game. Cách xử lý là tắt phần mềm diệt virus đi, hoặc bạn có thể đưa thư mục save game vào danh sách loại trừ của phần mềm diệt virus. Ngoài ra nếu phần mềm diệt virus đã từng hỏi về hoạt động của game thì bạn nên tìm lại cái thông báo đó và nhấn Cho phép để game được phép lưu (Cái này là khi mình dùng Bitdefender).

Nekshu

Thành viên mới
22/7/16
10
1
3
26
Dong Thap
Cho mình hỏi là 2 bản này liên quan nhau như nào ạ? Nên chơi bản nào trước, bản nào sau? Với lại cả 2 bản đều đã Việt hóa rồi phải không ạ?

Chỉnh sửa cuối:

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
Cho mình hỏi là 2 bản này liên quan nhau như nào ạ? Nên chơi bản nào trước, bản nào sau? Với lại cả 2 bản đều đã Việt hóa rồi phải không ạ?
Bản Ground Zeroes là phần mở đầu cho toàn bộ nội dung của Metal gear Solid V: The Phantom Pain. Và hiện tại mới chỉ có bản Ground Zeroes là mới có Việt hoá hoàn chỉnh thôi nhé

kangjihoon

Thành viên mới
8/12/16
1
0
1
33
Gia Lai
Game bị lỗi save rồi thớt ơi, cứ chơi xong ra vào lại mất hết phải chơi lại từ đâu dù có tắt diệt virus đi vẫn bị

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%