HOÀN THÀNH Papers, Please Việt Hóa

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Kevin Lam

Thành viên mới
10/3/20
1
0
1
23
USA
bác có thể làm một video hướng dẫn tải của hệ điều hành macos dc ko mình đã bỏ file vi.zip vào log nhưng vẫn ko dc

doanphuhao

Thành viên mới
4/3/20
1
0
1
20
TP Hồ Chí Minh
bạn ơi mình cần file việt hóa cho game thôi chứ mình không cần game,bạn có thể đưa cho mình cái file việt hóa không

Tony Tran

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
8/2/20
24
23
3
TP. HCM
bạn ơi mình cần file việt hóa cho game thôi chứ mình không cần game,bạn có thể đưa cho mình cái file việt hóa không
Thì bạn cứ tải về rồi tách file việt hóa ra thôi, mình để riêng hết chứ không bỏ sẵn vào game đâu

HoangYeah

Thành viên mới
12/3/20
3
0
1
16
Bien hoa- Dong Nai
Sao mik ứng vô link tải rồi nó bảo đợi 3s rồi đợi xong mik click vào download thì Không ấn dc nó không tải file hay gì cả ?

Tony Tran

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
8/2/20
24
23
3
TP. HCM
ad ơi sao e giải nén nó kêu là tập tin nén đã bị thay đổi hoặc đã bị hỏng
Bạn thử tải lại nhé, có thể do trong quá trình tải mạng của bạn có trục trặc.
Sao mik ứng vô link tải rồi nó bảo đợi 3s rồi đợi xong mik click vào download thì Không ấn dc nó không tải file hay gì cả ?
Đôi lúc bạn phải đợi thêm vài giây nữa nó mới chuyển trang, nếu không được bạn thử các link khác nhé.

Minh Maxim

Thành viên mới
12/3/20
3
0
1
31
Sơn La
bây giờ thì sau khi em paste file tiếng việt vào loc thì lúc vào game nó bảo là "invalid language pack"

Tony Tran

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
8/2/20
24
23
3
TP. HCM
Đã update bản dịch: Sửa lỗi tháng 12 và một lỗi font
Đã update bài viết: Thêm phần "Các lỗi thường gặp khi cài đặt"

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay