Bạn từng chơi Trái Tim Quả Cảm Việt Hóa trên thiết bị nào?

• Total voters
    184

Hiếu Nobita

Thành viên mới
13/12/17
4
0
1
20
109/52/38a
Mình đã thực hiện đầy đủ các bước mà khi vào ValiantHearts.exe thì nó bảo "Valiant Hearts has stopped working"

HieuGray

Thành viên mới
30/6/17
11
2
3
Hà Nội
Mình đã thực hiện đầy đủ các bước mà khi vào ValiantHearts.exe thì nó bảo "Valiant Hearts has stopped working"
Hồi trước mình cũng bị những khi tìm thấy bản này thì tải về c***k rồi chơi bình thường được
Link : https://linkneverdie.com/f1/Games/valiant-hearts-the-great-war-2014-479 (tải bản Google Drive)
- Việt hóa như hướng dẫn
*Yên tâm mình đã thử rồi và vào được bình thường*

Chỉnh sửa cuối:

CamTrieu

Thành viên mới
26/7/16
4
0
1
28
Bình Dương
mình down game từ nguồn khác, cách cài cũng không hề giống, cụ thể là k có chép c***k gì cả, nhưng mà tới lúc mình paste bộ cài việt háo vào thư mục cài game, patch chỉ hiện vỏn vẽn 1 bảng thông báo đã patch xong, nhưng vào game thì chả có tiếng việt gì cả. Làm sao giúp với ad, cảm ơn ạ

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
mình down game từ nguồn khác, cách cài cũng không hề giống, cụ thể là k có chép c***k gì cả, nhưng mà tới lúc mình paste bộ cài việt háo vào thư mục cài game, patch chỉ hiện vỏn vẽn 1 bảng thông báo đã patch xong, nhưng vào game thì chả có tiếng việt gì cả. Làm sao giúp với ad, cảm ơn ạ
Bạn tải ở đâu?

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay