B4BY_CRY

Thành viên mới
19/7/18
1
13
3
34
Hà Nội
Hiện tại nhờ sự giúp đỡ của Admin. Nay mình xin chính thức khởi động dự án Việt Hóa game Sekiro Shadows die twice. Con game bán hành cho rất nhiều anh em trong thời gian gần đây.

Hiện tại text của game còn lại khoảng 8000 dòng. Mình muốn tuyển thêm những ai có đam mê tâm huyết muốn dịch thì tham gia cùng mình cho dự án được đẩy nhanh hết cỡ.

Hãy mua game bản quyền để ủng hộ nhà sản xuất

Video Demo bản dịch:

Tiến độ:

Mình mong muốn các bạn những ai có tâm huyết muốn dịch thì hẳn vào. Chứ rồi vào dịch 1, 2 câu rồi bỏ đó thì không ra làm sao cả. Dự án được Admin Bánh Dừa Miền Tây hỗ trợ nên tiến độ đang khá nhanh. Những ai có nhu cầu vui lòng đăng kí tại Discord.

Link Discord:
https://discord.gg/Ysqdmx

Last edited by a moderator:

huydaica15

Tâm Huyết Viên
11/8/16
59
16
8
35
Đà lạt
Đây là dự án mà mình mong chờ nhất , và cũng yêu cầu vài lần ở phần "Đề Nghị dịch game" !
Bản thân mình không giỏi tiếng anh nên không biết có thể giúp gì cho nhóm , nhưng nếu có thể giúp gì thì cứ cho mình biết nhé!
Chốt câu : Cảm ơn Bạn chủ thớt và nhóm dịch, mong sớm ngày cho ra sản phẩm này!

Quade

Thành viên mới
30/10/16
2
0
1
28
Đà Nẵng
làm sao để donate nhỉ. Hóng từng ngày. Game nó hay quá. Cốt truyện nếu mà có thêm Tiếng Việt nữa thì sẽ rất cuốn. Game này xây dựng nhân vật và cốt truyện hay lắm

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
làm sao để donate nhỉ. Hóng từng ngày. Game nó hay quá. Cốt truyện nếu mà có thêm Tiếng Việt nữa thì sẽ rất cuốn. Game này xây dựng nhân vật và cốt truyện hay lắm
Bạn có thể donate cho dự án sau khi nó hoàn thành bạn nhé. Cảm ơn bạn.

• Like
Reactions: Quade and mrbach888

vmeodeno

Thành viên mới
24/12/15
21
0
3
29
đang chơi hay nghe tin có việt hóa lạp tức dùng chơi chờ việt hóa

huydaica15

Tâm Huyết Viên
11/8/16
59
16
8
35
Đà lạt
Mình có vào trong discord channel của game này , vì ko giúp dc gì nên không chat chỉ xem anh em bàn luận thôi , Mình thấy team từ 2 người giờ là 4 người rồi anh em làm việc rất hăng say và tâm huyết , Mong sớm ngày được chạm tay vào sản phẩm việt hóa này của nhóm .

linhhhhe130885

Thành viên mới
30/3/19
1
0
1
27
Ha Noi
Con game hay và độ khó nhất mà mình từng chơi. Hấp dẫn từ cốt truyện đến đồ họa. Thực sự cám ơn anh, em đã giúp cộng đồng. Mong sớm kiếm ra tiền để donate. Hiu hiu ^^ Cơ mà cho mình hỏi là dự kiến ngày bao nhiêu là game hoàn thiện ạ

Korvo

Thành viên mới
1/4/19
1
0
1
25
Hà Nội
cho mình tham gia dịch với được không, đã từng có chút kinh nghiệm dịch truyện tranh, mình hứa sẽ đóng góp hết sức có thể

huydaica15

Tâm Huyết Viên
11/8/16
59
16
8
35
Đà lạt
cho mình tham gia dịch với được không, đã từng có chút kinh nghiệm dịch truyện tranh, mình hứa sẽ đóng góp hết sức có thể
Bên trên có link vào discord xong báo danh kìa bác

hotboyhp123

Thành viên mới
8/6/16
2
0
1
27
Hai Phong
Đúng lúc chơi game chả hiểu j :vv Thanks team việt hóa nhiều và mong việc dịch của team suôn sẻ ạ ^^

CrazyGamerz

Thành viên cấp 1
18/2/19
38
3
8
32
Game Heavans
Hóng từng ngày, từng giờ, từng phút và từng giây :D Gần hoàn thành Game rồi nhưng đương nhiên sẽ chơi lại khi việt hóa hoàn thành :D

huydaica15

Tâm Huyết Viên
11/8/16
59
16
8
35
Đà lạt
dự án này hình như nhóm chỉ nhận tối đa 6 người , mình có người bạn cũng vào discord xin tham gia dự án này nhưng bị từ chối vì lý do "nhiều quá không quản lý nổi"!
Nhìn qua vẫn thấy có một số thành viên tiến độ 1% - 2% , nếu không có nhiều thời gian mình nghĩ nên nhường slot lại cho những bạn rảnh rỗi hơn!

Midnight Angel

Life is limited. Just accept it
27/3/19
21
12
3
38
Hà Nội
Thêm 1 tuần nữa ra mắt em Devil may cry 5 VH nhá xong em này thì tới em Seriko Shadows Die Twice ra lò luôn là vừa :camdong:

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%