Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

trantuanvu

Thành viên mới
27/6/16
6
0
1
32
bien hoa
Bạn phải giai nén file iso ra moi chép đè file Viet dc bạn nhé.
nếu mình giải nén ra
rồi chuyển lại thành .ISO thì lại chơi ko dc
là sao bạn
hình như cần phần mền chuyển đổi ISO riêng thì phải
máy mình super slim hack dạng Đĩa mồi

Đặng Duy Lân

Thành viên mới
25/12/15
3
0
1
22
như vậy nè....
game nếu đuôi .iso thì tải tool PS3_ISO_TOOLS_V2.2 về rồi giải nén ra nhé,dùng tool mà giải nén,rồi tải việt hóa về copy như trên rồi nén lại .iso rồi coppy vào PS3ISO rồi vào game mới chơi đc nhé.
còn tải game ở trên về thì giải nén ra rồi coppy vào thư mục GAMEZ là chơi đc nhé,

trantuanvu

Thành viên mới
27/6/16
6
0
1
32
bien hoa
như vậy nè....
game nếu đuôi .iso thì tải tool PS3_ISO_TOOLS_V2.2 về rồi giải nén ra nhé,dùng tool mà giải nén,rồi tải việt hóa về copy như trên rồi nén lại .iso rồi coppy vào PS3ISO rồi vào game mới chơi đc nhé.
còn tải game ở trên về thì giải nén ra rồi coppy vào thư mục GAMEZ là chơi đc nhé,
bạn cho mình xin đường link tải ISO TOOLS đi thank bạn

dathuyenhao

Thành viên mới
26/2/16
3
2
3
28
hà nội
game toẹt quá bác :3 font chữ đẹp :v mỗi tội vẫn lỗi 1 số chỗ mà ko ảnh hưởng tí giề rock~~rock~~rock~~rock~~

Sơn Minh

Thành viên mới
31/8/16
3
0
1
34
hồ chí minh
Tình hình là file số 1.pkg dung lượng lớn hơn 4Gb so với ổ cứng định dạng Fat32 nên tải về ổ cứng không được !! có cách nào khác để tải về không ad ? chỉ em với ? Thanks ad ạ !!

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
game toẹt quá bác :3 font chữ đẹp :v mỗi tội vẫn lỗi 1 số chỗ mà ko ảnh hưởng tí giề rock~~rock~~rock~~rock~~
Lỗi câu số mấy bạn ghi lại giúp nhóm, để nhóm tiện biên tập lại nhé.

Tình hình là file số 1.pkg dung lượng lớn hơn 4Gb so với ổ cứng định dạng Fat32 nên tải về ổ cứng không được !! có cách nào khác để tải về không ad ? chỉ em với ? Thanks ad ạ !!
Bạn dùng FileZilla gửi thẳng vô ổ cứng trong luôn cho nhanh.

shadow_lonely bản việt hóa này có chơi được với bản remaster của PS4 ko a nhỉ
Hiện tại là không em à, đến khi PS4 hack được thì mới biết được.

dainyphuong

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
27/6/16
86
686
83
41
HCM
như vậy nè....
link cua ban
http://www91.zippyshare.com/v/5rtkpUUD/file.html

• Like
Reactions: trantuanvu

dainyphuong

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
27/6/16
86
686
83
41
HCM
Chep vao /dev_hdd0/package files/
sau do vao multiman chon install package files danh vay chon 2 file do ra ngoài XBM để cài.
Mã:
https://www.fshare.vn/file/V3EKCSLCO48J

Chỉnh sửa cuối:

Lê Hoàng

Thành viên cấp 1
17/1/16
43
6
8
36
Lào Cai
5)Vào trong hdd0/game tìm thư mục có tên BCES01584(hoặc bản BCES01585 ...) mở nó ra vào thư mục USRDIR(trong này có 1 file nữa là EBOOT.BIN) chép đè file patch1.psarc trong thư mục Test_Thelastofus vào
nếu làm đúng bạn sẽ có phần dlc việt hoá luôn

Đoạn này mình chưa hiểu ? bạn giải thích đc ko ? file eboot và Test tên khác nhau thì lại vì sao chép đè lên là như nào ? @@ hic Main game mình đã chơi và có VH bình thường. giờ mình muốn cài DLC và việt hóa nó ? Mình down bản Main Game Fshare

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Taka

povanteo

Thành viên cấp 1
25/12/15
60
26
18
Khi cài update 106 trong thư mục USRDIR của nó sẽ có 1 file path1.psarc gìơ chỉ cần chép đè file path1.psarc có tiếng việt vào không cần quan tâm file EBÔOT.

dainyphuong

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
27/6/16
86
686
83
41
HCM
5)Vào trong hdd0/game tìm thư mục có tên BCES01584(hoặc bản BCES01585 ...) mở nó ra vào thư mục USRDIR(trong này có 1 file nữa là EBOOT.BIN) chép đè file patch1.psarc trong thư mục Test_Thelastofus vào
nếu làm đúng bạn sẽ có phần dlc việt hoá luôn

Đoạn này mình chưa hiểu ? bạn giải thích đc ko ? file eboot và Test tên khác nhau thì lại vì sao chép đè lên là như nào ? @@ hic Main game mình đã chơi và có VH bình thường. giờ mình muốn cài DLC và việt hóa nó ? Mình down bản Main Game Fshare
no nam trong dev_hdd0/game đó bạn kiếm tên BCES01584(hoặc bản BCES01585)

• Like
Reactions: Lê Hoàng
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay