4.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

nonamenolie

Thành viên mới
13/3/20
4
0
1
36
Ninh binh
Minh chơi trên ps3, đến đoạn giết Hades xong có đoạn video linh hồn bay ra khỏi đầu Hades thì bị lỗi ở đó không thể nào chơi tiếp được nữa. Nếu bqt và anh em đọc được thì xin trợ giúp mình với.

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Minh chơi trên ps3, đến đoạn giết Hades xong có đoạn video linh hồn bay ra khỏi đầu Hades thì bị lỗi ở đó không thể nào chơi tiếp được nữa. Nếu bqt và anh em đọc được thì xin trợ giúp mình với.
Có thể khi bạn chép file bị lỗi chăng, mình end game mà có gặp lỗi gì đâu? Bạn xem phần chơi của mình coi có khi nào bạn bỏ qua cái gì không?

• Like
Reactions: nonamenolie

nonamenolie

Thành viên mới
13/3/20
4
0
1
36
Ninh binh
Có thể khi bạn chép file bị lỗi chăng, mình end game mà có gặp lỗi gì đâu? Bạn xem phần chơi của mình coi có khi nào bạn bỏ qua cái gì không?

Cảm ơn BQT đã trả lời, ý mình là video đó bị lỗi đoạn linh hồn bay ra khỏi đầu Hades ấy, Hades thì mình đã giết xong rồi. (Diễn đàn k có mục up ảnh để mình đưa lên cho dễ hình dung)

nonamenolie

Thành viên mới
13/3/20
4
0
1
36
Ninh binh
Nếu đoạn đó là file video đơn lẻ thì phiền BQT có thể up riêng file đó lên giúp mình không? Bộ game này mình tải theo đường link fshare sau đó giải nén rồi copy vào ps3.

Vũ Đình Sỹ

Thành viên mới
27/12/15
1
0
1
27
có file việt hóa riêng ko nhóm ơi :( có sẵn game trong máy cứ nghĩ nhóm có file VH riêng, tải lại thì lâu quá, mạng phò :(

newbyte

Thành viên mới
15/4/20
1
0
1
38
Da Nang
Máy mình ryzen 7 3700x, GPU AMD Radeon 5700 8GB mà chơi vẫn lag, FPS chỉ đc 5-6 là sao mn, có ai chơi được trên cấu hình tương đương không? hướng dẫn giúp với ạ

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay