HOÀN THÀNH [PC|X360|PS3] The Evil Within Complete Edition Việt Ngữ

conga555

Thành viên mới
5/7/16
20
1
3
34
da lat
Mod ơi.mình đã cài trên xbox 360
Chơi hết phần gốc của game thì ngon lành.
Nhưng còn phần dlc khi cài Tu của mod thì không hiện lên dc các dlc.update Tu mới thì chơi không có tiếng việt, và mấy phần dịch tiếng việt toàn lỗi *** ko biết làm sao để chơi dc các dlc tiếng việt ạ?
Lần đầu chơi game tiếng việt mới hiểu rõ dc cốt truyện.thanks toàn thể mod đã việt hoá a

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Mod ơi.mình đã cài trên xbox 360
Chơi hết phần gốc của game thì ngon lành.
Nhưng còn phần dlc khi cài Tu của mod thì không hiện lên dc các dlc.update Tu mới thì chơi không có tiếng việt, và mấy phần dịch tiếng việt toàn lỗi *** ko biết làm sao để chơi dc các dlc tiếng việt ạ?
Lần đầu chơi game tiếng việt mới hiểu rõ dc cốt truyện.thanks toàn thể mod đã việt hoá a
Vậy là chơi phần base tiếng Việt vẫn hiện bình thường, nhưng khi update DLC thì có tiếng Việt nhưng bị lỗi font hay sao bạn?

conga555

Thành viên mới
5/7/16
20
1
3
34
da lat
Chơi phần cơ bản vẫn bình thường.ngay từ đầu mình đã xài Tu của mod, nhưng nó ko hiện lên các dlc.
Giờ mình update bằng auroza Tu mới nhất thì nó hiện các dlc cho mình vào.
Nhưng chơi ko có tiếng việt mod à.

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Chơi phần cơ bản vẫn bình thường.ngay từ đầu mình đã xài Tu của mod, nhưng nó ko hiện lên các dlc.
Giờ mình update bằng auroza Tu mới nhất thì nó hiện các dlc cho mình vào.
Nhưng chơi ko có tiếng việt mod à.
Bạn phải cài đủ hết tất cả các DLC mà nhóm up lên thì nó mới có tiếng Việt.

sonlilac

Thành viên mới
11/7/16
6
0
1
38
hochiminh
Bạn phải cài đủ hết tất cả các DLC mà nhóm up lên thì nó mới có tiếng Việt.
Đa phần dlc của 2 hệ máy đều bị lỗi nha bạn mình chơi base ok nhưng up dlc vào thì lỗi fone hết ko vào game dc lun xóa dlc thì bt trởlai

D-Zen

Thành viên mới
1/2/16
19
3
3
36
hcm
mình đã test bản ps3, nếu chơi base ko update patch 1.05 hay dlc thì chơi ok, tiếng việt full, nhưng nếu update patch 1.05 + dlc thì chơi bị lỗi font ngay từ đầu, còn cài dlc mà ko cài patch 1.05 thì ko lỗi font nhưng ko chơi dc, team fix bản ps3 patch 1.05 + dlc với!!!

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
mình đã test bản ps3, nếu chơi base ko update patch 1.05 hay dlc thì chơi ok, tiếng việt full, nhưng nếu update patch 1.05 + dlc thì chơi bị lỗi font ngay từ đầu, còn cài dlc mà ko cài patch 1.05 thì ko lỗi font nhưng ko chơi dc, team fix bản ps3 patch 1.05 + dlc với!!!
Ok bạn, mình sẽ kiểm tra và update lại. Bạn chịu khó theo dõi nhé, vì hiện giờ mình hơi lu xu bu.

• Like
Reactions: thanhhp111

kisibac

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
114
62
28
36
Về cơ bản DLC chỉ đc dùng khi game đã update lên verson 1.05. nên ko lên ver 1.05 thì dù có cài dlc game vẫn ko nhận. Bạn có thể test dùm mình cái này đc ko, Cài game vô ps3, rùi cài 1. UP1003-BLUS31374_00-DISCPATCHTEWNA05-A0105-V0100, xong cài 3 DLC, rùi cài THE EVIL WITHIN USA ALL DLC PACK FINAL FIX (NPUB31392).pkg thử xem còn lỗi fone ko?

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%