Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Thanh Binh`

Thành viên mới
14/8/16
17
0
3
19
TP.HCM
Mình không nhớ là phần collections đã được dịch hết hay chưa vì bản dịch này chưa đạt 100%, chủ yếu tập trung phần phụ đề, các phần phụ khác còn thiếu sót.
à em đã làm đc sorry ad nhé nhầm lẫn :<

teonhame1

Thành viên mới
16/10/16
3
0
1
29
việt nam
Có bạn nào còn giữ bản c***k PROPHET của game này không. Share mình với. mình cài đặt game xong lỡ tay xóa rồi, quên luôn c***k. Thanks nhiều nhiều

gtehrkt

Thành viên cấp 1
27/2/16
66
6
8
33
TPHCM
Ad ơi up luôn bản này trên ps3 dc ko ạ ? Với cả bản castlenovia 2 gì đó nữa :(

Nguyen Ngan

Thành viên mới
21/10/16
3
0
1
34
Can Tho
ad ơi lúc chơi đến phần cuối phần chơi của Leon ý. mình giết xong trùm Derek thì nó chạy cutsence một lúc thì nó không hiện chữ đang tải nữa mà hiện chữ "chờ chút" rồi đợi 1 tiếng mà nó ko vào game là sao vậy
Minh cung giong ban, ban sua loi nhu the nao vay chi minh voi.

Nguyen Ngan

Thành viên mới
21/10/16
3
0
1
34
Can Tho
Ad giup minh voi, dang choi het chap 1 roi no hien len chu "cho chut..." roi minh cho ca tieng dong ho ma no cung vay ah. khac phuc sao day ad?

Danh Lê

Thành viên mới
23/9/16
1
0
1
28
TP.HCM
Máy mình Intel i5, intel hd4000, ram 4gb, vào được game hiện con trỏ nhưng không lên menu chỉ lên màn hình đen. Ấm ức vào task manager thì thấy cpu báo full 100%, thằng RE6 này ăn hơn 90%. Mình xem youtube thấy cấu hình mình chơi Low vẫn ổn mà.

soiden135

Thành viên mới
24/10/16
3
0
1
33
Đà Nẵng
Mình chơi bản quyền trò này.
Sử dụng Việt Hóa lần đầu bt.
sau đó out ra vào lại thì báo lỗi. mình thử chạy lại nhưng vẫn ko vào đc game
. THử tải lại thì vào được, nhưng cứ sài việt hóa thì báo lỗi và ko vào đc game :'(

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay