Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Junio

Thành viên mới
2/12/16
15
1
3
42
HCM
bản PS3 có host fshare hoặc google drive ko Mod ơi, hoặc Mod tách patch tiếng Việt ra riêng đc không ạ?

hoang vinh

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
20/11/15
84
21
8
30
AD ơi cho em xin link khác chả hiểu sao link patch bản quyền 4share e mãi không down được cứ nhập mã catpcha xong ấn download nó lại load lại trang!
ý bạn là link down bản việt hóa phải ko

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
AD ơi cho em xin link khác chả hiểu sao link patch bản quyền 4share e mãi không down được cứ nhập mã catpcha xong ấn download nó lại load lại trang!
4share giờ nó hạn chế down free để mọi người phải mua vip mới tải được hoặc leech link. Bọn mình sẽ cung cấp link fshare sau.
Bác chủ thớt ơi cài toàn bộ update và dlc fix có lỗi gì không bác? http://ps3assassins.blogspot.com/2016/11/grand-theft-auto-v.html
Hiện tại thì chưa có cập nhật cho phần update của PS3.

Spactacot

Thành viên mới
28/6/17
10
1
3
33
hà Nội
Sao mình chạy việt hóa nó báo thành công
vào game chơi mà chỉ có mỗi phần cài đặt việt hóa
còn các câu thoại giữa các nhân vật thì ko lỗi gì nhỉ
mình dùng bản c***k 1.36

directx9b

Thành viên mới
2/10/16
3
0
1
32
Đà nẵng
AD cho mình hỏi là cài bản việt hóa vào rồi thì có cài thêm mod đc ko, cụ thể như NaturalVision các kiểu ấy

aquan192

Thành viên mới
28/8/17
2
0
1
27
Hà Nội
ad cho e hỏi dùng việt hoá của e là bản quyền có sợ ăn ban k nhỉ, chỉ chơi offline thôi

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
AD cho mình hỏi là cài bản việt hóa vào rồi thì có cài thêm mod đc ko, cụ thể như NaturalVision các kiểu ấy
Nếu không đụng tới các file có chứa ngôn ngữ hoặc font, nói chung là các file trong thư mục mods là được.

Mình cài patch việt hóa xong vào bị lỗi key bindings sao fix được ạ. Chỉ mình với
Bạn xem phần lưu ý ở mục download ở #1

ad cho e hỏi dùng việt hoá của e là bản quyền có sợ ăn ban k nhỉ, chỉ chơi offline thôi
Khi nào chơi online thì tắt Việt Hóa đi.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay