Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Huỳnh Nguyễn Thế Anh

Thành viên mới
15/1/16
13
1
3
25
Kiên Giang
Cài đặt Asi thì có việt hóa nhưng vào game bị lỗi has stop working, gỡ ra thì vào lại bình thường. Mình dùng bản quyền, mong Ad xem lại giúp mình ạ!

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
GTA 5 vừa update thêm 49 mb đó ad
Team build hộ bản patch cho 1.41 nhé! Nay vừa update :( số nhọ vãi
update xong hết xài việt hóa được rồi nhóm ơi :( crash nhanh như cách VN về nước :(
Cài đặt Asi thì có việt hóa nhưng vào game bị lỗi has stop working, gỡ ra thì vào lại bình thường. Mình dùng bản quyền, mong Ad xem lại giúp mình ạ!
Các bạn cố gắn chờ nhé, khoảng chiều nay mình sẽ có patch mới cho các bạn bản quyền.

hoang vinh

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
20/11/15
84
21
8
30
update thế nào hướng dẫn mình đc không
Bạn vào mục download rồi kích vào đường link, sẽ thấy một danh sách rất nhiều file.
Bạn tìm cái nào có tên "update 1.36", dung lượng khoảng 7gb, rồi tải về.
Phần còn lại, bạn xem ở clip này nhé, nó miêu tả trực quan dễ hiểu:

Michetc

Thành viên mới
30/8/17
2
0
1
32
Tien Giang
Hinh nhu game da duoc upda len ban 1180, minh dang choi duoc 1 nua~ game gio thi khong dang nhap vao choi tiep duoc mong nhom cho y kien giup do. thank
xin loi vi may unikey bi loi khong go tieng viet hoan thien duoc

Zoresolike

Thành viên mới
31/8/17
2
0
1
33
Dak Lak
AD ơi cứu e, e nghịch mấy cái mod xe vs gái sao giờ mất tiếng việt, chạy lại patch tiếng việt rồi mà vẫn ko đc, gỡ rồi cài lại mấy cái trong OpenIV rồi nhưng vẫn ko đc, e sài bản c***k của nhóm

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay