Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Bboy

Thành viên mới
25/2/17
2
1
3
32
hn
ae cho mình hỏi,cứ bật tiếng việt ở Switch Language Grand Thieft Auto V là bị lỗi memory game error,tắt đi lại vào game bình thường,xử lí như thế nào ạ?
mình muốn trải nghiệm việt hoá.cảm ơn ae

• Like
Reactions: baobaokool

shinn856

Thành viên mới
27/3/19
1
1
3
34
Nghe An
Mình cứ tới đoạn này là lỗi màn Đen ko chơi được tiếp nữa !
Đoạn thằng Frankin đi gặp thằng cầm cái máy ảnh ở tầm 70% game ấy !
Ai bị như này rồi ko giúp mình với

baobaokool

Thành viên mới
28/3/19
1
1
3
24
bình Dương
cho mình hỏi AD ơi, mình tải bản việt hóa của GTA V rồi cài đặt cho game bản quyền mình cũng đã coppy patch vào thư mục mods( nói chung làm giống video) vô game có việt hóa lúc đang load mà load cở một tý là game bị đứng và văng ra nếu không cài việt hóa thì vô bình thường bạn có biết tại sao không v (bản việt hóa cập nhật thường xuyên mình tải ở link đó trong wed của ad đó )

dddkhakha1

Thành viên cấp 1
9/1/16
57
18
8
34
hiện tại c***k 1.41 thì cài bản việt hóa nào các bác? lâu rồi giờ chơi lại :)

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
cho mình hỏi AD ơi, mình tải bản việt hóa của GTA V rồi cài đặt cho game bản quyền mình cũng đã coppy patch vào thư mục mods( nói chung làm giống video) vô game có việt hóa lúc đang load mà load cở một tý là game bị đứng và văng ra nếu không cài việt hóa thì vô bình thường bạn có biết tại sao không v (bản việt hóa cập nhật thường xuyên mình tải ở link đó trong wed của ad đó )
Bạn xem hướng dẫn ở 1st post nha:
- Patch Việt Hóa 1.15 (24.3.2018)
+ Link tải: 4share|Fshare + Hot fix
+ Nội dung: cập nhật cho bản quyền 1.46
+ Yêu cầu: máy đã cài OPEN IV, phải bật (cài đặt) plugin ASI để game có thể load bản patch. Để bật plugin ASI có 2 cách: 1 là click chọn Edit mode và click vào file rpf bất kỳ phần mềm sẽ hiện ra thông báo yêu cầu cài đặt plugin; 2 là vào phần Tools> ASI Manager (giao diện của Open IV) để cài đặt plugin.

phamphuvu

Thành viên mới
3/10/18
8
0
3
34
da nang
Mình cứ tới đoạn này là lỗi màn Đen ko chơi được tiếp nữa !
Đoạn thằng Frankin đi gặp thằng cầm cái máy ảnh ở tầm 70% game ấy !
Ai bị như này rồi ko giúp mình với
cái này 1 phần nhìu khi do card màn hình. có khi tới đoạn gia đình Micheal tới gặp bác sỹ tâm lý thì bị dis ra ngoài màn hình và treo máy

Chỉnh sửa cuối:

mtrong2018

Thành viên mới
11/1/19
4
0
1
39
tphcm
Ad ơi mình chơi bản PS3 cài đặt game xong rồi vô game cứ bị treo ở installing như hình
2279/8487 là đứng

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay