Bạn đang chơi Grand Thief Auto V trên hệ máy nào?

• Total voters
    611
  • Poll closed .

Trương Hoàng Tuấn

Thành viên mới
21/9/17
4
0
1
32
Tây Ninh
phải tải đúng bản GTA V Reloaded mới được hả bạn. Mình tải bản khác khi cài đặt xong ok, lúc cài đặt bản update 1.41 thì mất lun file game

tunqjav

Thành viên mới
1/11/16
1
0
1
25
ha noi
ad ơi patch 1.41 c***k cài update xong không vào được game chạy loading screen là đơ luôn hoặc stopped working?

Lỗi này là sao ad giúp mình với, đã down lại bản reloaded rồi cài đặt xong, tới lúc cài bản update là nó bị vậy
bạn giải nén ra thư mục khác rồi copy thư công vào thư mục GTA V nhé, mình cũng vậy

HoiChim

Thành viên mới
22/9/17
1
0
1
24
TPHCM
Mình down game hết cài hết luôn lúc chơi tất cả đều tiếng việt nhưng chỉ có lúc nói chuyện là không hiện ra tiếng việt như trong hình thôi ad có cách nào chỉ mình với

Chỉnh sửa cuối:

th_001

Thành viên mới
22/3/16
5
0
1
35
Hà Nội
buồn ghê chả hiểu dư lào nữa các bác ợ.
e cài bản c***k ngon lành, chơi tiếng anh ngon luôn.
patch tiếng việt vào báo thành công,nhưng khi chơi lại dính ngay lỗi "has stop working", thử mấy cách fix trên gg mà vẫn ko dc :(

Cấu hình lap e :
i7 7700, ram 8gb, card 1050 4gb , e nghĩ là chơi ổn ở mức medium mà :(

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Mình down game hết cài hết luôn lúc chơi tất cả đều tiếng việt nhưng chỉ có lúc nói chuyện là không hiện ra tiếng việt như trong hình thôi ad có cách nào chỉ mình với
Bạn vào Option để bật phụ đề lên.

buồn ghê chả hiểu dư lào nữa các bác ợ.
e cài bản c***k ngon lành, chơi tiếng anh ngon luôn.
patch tiếng việt vào báo thành công,nhưng khi chơi lại dính ngay lỗi "has stop working", thử mấy cách fix trên gg mà vẫn ko dc :(

Cấu hình lap e :
i7 7700, ram 8gb, card 1050 4gb , e nghĩ là chơi ổn ở mức medium mà :(
Sau khi update lên 1.41, bạn chạy patch 1.11, thay vì patch cho c***k, bạn chọn patch cho bản quyền luôn.

giúp mình với :(
Tương tự, sau khi update lên 1.41, bạn chạy patch 1.11, thay vì patch cho c***k, bạn chọn patch cho bản quyền luôn.

th_001

Thành viên mới
22/3/16
5
0
1
35
Hà Nội
Bạn vào Option để bật phụ đề lên.

Sau khi update lên 1.41, bạn chạy patch 1.11, thay vì patch cho c***k, bạn chọn patch cho bản quyền luôn.

Tương tự, sau khi update lên 1.41, bạn chạy patch 1.11, thay vì patch cho c***k, bạn chọn patch cho bản quyền luôn.
đầu tiên mình chạy patch cho c***k, nó báo "stop working".
sau đó mình xóa folder mod trong thư mục game đi, rồi chạy lại patch cho bản quyền, mà vẫn dính "stop working" :(
ko biết chạy lại patch thế có tác dụng j ko bạn, hay là phải cài lại game nhỉ?

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
đầu tiên mình chạy patch cho c***k, nó báo "stop working".
sau đó mình xóa folder mod trong thư mục game đi, rồi chạy lại patch cho bản quyền, mà vẫn dính "stop working" :(
ko biết chạy lại patch thế có tác dụng j ko bạn, hay là phải cài lại game nhỉ?
Nếu không rõ mình đang ở bước nào thì bạn có thể cài lại từ đầu.

th_001

Thành viên mới
22/3/16
5
0
1
35
Hà Nội
Nếu không rõ mình đang ở bước nào thì bạn có thể cài lại từ đầu.
cảm ơn bạn nha, chỉ thắc mắc là tự nhiên patch việt hóa vào thì nó dính lỗi "stop working" thôi, mình chơi tiếng anh ok mà :D
mình đang cài lại từ đầu xem tn,hic

tkgame9692

Thành viên mới
24/9/17
3
0
1
31
Hà Nội
Mình cài game xong cài 1.41 xong cài VH 1.11 vào game ko thấy có tiếng việt. Có phải chỉnh ở chỗ nào k bạn

hoang vinh

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
20/11/15
84
21
8
30
Mình cài game xong cài 1.41 xong cài VH 1.11 vào game ko thấy có tiếng việt. Có phải chỉnh ở chỗ nào k bạn
bạn vào Cài Đặt -> Hiển Thị -> Phụ đề -> Bật

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay