Trầ Sang

Thành viên cấp 1
4/9/16
32
8
8
TP.HCM
Dear Nhóm mới vừa cài xong nhưng mình chỉnh cách nào vẫn không có tiếng Việt hay phải cài thêm path nào nữa, mình cũng lục trong file cài đặt ko thấy file
bạn giả nén rồi chạy file tìm đến thư mục game không được thì pm facebook mình teamview cho

clover7313

Thành viên mới
25/1/16
12
0
1
39
hà nội
bạn ơi cho mình hỏi tí mình cài xong rồi vào thử chơi đc nhưng chạy bản việt hóa thì nó bị như thế này vào game thì hok thấy tiếng việt đâu cả ad giúp với

Chỉnh sửa cuối:

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
bị y như bác này, chơi english thì không sao nhưng cài patch việt hóa vào là bị lỗi not reponse và hiện ra thông bá như vậy, đang xài win 10 luôn
Do các bạn sử dụng bộ cài từ nguồn khác nên nó không tương thích, nên có thông báo như vậy. Các bạn nên dùng bộ cài mới nhất do nhóm cung cấp để tránh lỗi nhé.

Tuan2k

Thành viên mới
27/8/16
1
0
1
29
Hanoi
Cho mình hỏi chút là trong nhật kí của Max bị lỗi font chèn lên nhau, bạn chỉ mình cách sửa được không?
Với cả lần đầu vào ktx của Max ở Ep.1 thì game bị crash không chơi tiếp được (mình dùng bản Steam đủ 5 Ep). Hiện lỗi này: 2016-09-22 (2).png

Chỉnh sửa cuối:

whiper2

Thành viên mới
14/1/16
18
0
1
34
AD cho hỏi muốn down riêng phần 5 thôi đc không vậy ? tại hồi trước có bản 1 - 4 rồi, giờ down lại 10Gb lâu quá, mạng nhà e down bang IDM dc 1.7Mb/s, nếu down lại hết chắc cả ngày

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay