Ulrich_Stern

Thành viên mới
1/8/16
1
0
1
23
Hà Nội
Pass cài Việt Ngữ 2.5 là gì vậy ? Em thử Pass đã ghi ở trên xong thử mấy pass khác của nhóm mà nó vẫn báo sai pass :'(

Hilly Tr

Thành viên mới
5/9/16
3
0
1
29
Thành Phố Hồ Chí Minh
Không hiểu sao 4share cứ bắt mình re download hoài, mà chỉ bị cái part 3 và cái file việt hoá 2.5, mò qua nay rồi mà mình không thể nào tải được :( Get link đủ thứ nó vẫn bắt tải lại, bỏ vô IDM luôn cũng bó tay. Bạn nào có lòng tốt up lên fshare giúp mình nhé, tải đầy đủ hết rồi chỉ thiếu mỗi 2 tụi nó :(( Mình cảm ơn

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
Không hiểu sao 4share cứ bắt mình re download hoài, mà chỉ bị cái part 3 và cái file việt hoá 2.5, mò qua nay rồi mà mình không thể nào tải được :( Get link đủ thứ nó vẫn bắt tải lại, bỏ vô IDM luôn cũng bó tay. Bạn nào có lòng tốt up lên fshare giúp mình nhé, tải đầy đủ hết rồi chỉ thiếu mỗi 2 tụi nó :(( Mình cảm ơn
Bạn dùng tool LinksVIP getlink 4share download lại thử xem nào

yoshi

Thành viên mới
29/2/16
6
0
1
38
hcm
Link xbox 360 vẫn bình thường mà bạn.
link down bình thường, nhưng cái patch 2.4 khi copy vào trong HDD của xbox ko cách nào load dc, nó chỉ nhận duy nhất cái TU03 có sẵn trong file nén thôi...

Thảo Vân

Thành viên mới
16/12/16
2
0
1
34
Phú Thọ
Mình dùng PS3, chơi đến phần 3 thì đối thoại không việt hóa nữa (phần nhật ký vẫn có tiếng việt). Có phải mình chép lỗi gì không ạ?

saobang299

Thành viên mới
27/6/17
5
0
1
Hà Nội
mình cài đủ 7 phần mà chạy iso cài game rồi chạy game mà không có việt hoá. vào game là không có luôn

duyanh0211

Thành viên mới
12/7/17
1
1
1
31
Hai Phong
mới chơi thử thấy nhiều đoạn bị lỗi như này trong cái nhật ký, với lại lắm đoạn bị thiếu vì full màn rồi , màn 1920x1080 bt, có cách nào fix 0

• Like
Reactions: Kim Ninh
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%