Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

haiautuan

Thành viên cấp 1
28/8/16
93
19
8
city
mình bị lỗi khi bấm xuống hoặc lên thì tới 2 ô chứ không phải từng ô 1 rất khó chỉnh ai biết cách fiexed không chỉ mình với
:))~ hình như có cái lỗi bạn đang chỉnh mà ấn tab ra ngoài là nó tự động chạy nút thì phải. Còn vụ 2 ô liền lúc do bạn bấm nhanh, còn bấm 1 mà lên 2 hình như do bạn dùng phím W A S D, bạn thử dùng phím mũi tên để chính thử xem sao

Leodss

Thành viên mới
18/2/16
1
0
1
27
Hà Nội
ad có thể up bản việt hóa 1.03 lên fshare đc không? Không hiểu sao 4share mình down toàn lỗi ko thể down đc :(

Trang0708

Thành viên mới
13/11/17
2
0
1
23
tp hcm
patch lun dc cập nhật nhưng ko phải lúc nào mình cũng biết để tải về nên đã nhấp theo dõi thư mục trên fshare nhưng lại ko dc, cho mình hỏi là vì sao vậy :(

arefire

Thành viên mới
17/11/17
2
0
1
30
tphcm
ad cho mình hỏi mình down về và giải nén cài đặt game thành công + việt hóa đều ok hết
nhưng khi vào game thì nó lại bắt phải qa steam mới chơi được . vậy cách khắc phục là sao ạ ??

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
ad ơi. có tool và hướng dẫn việt hóa k ad?
Không có tool và hướng dẫn chung chung, cách Việt Hóa game được đúc kết từ thời gian nghiên cứu tìm hiểu của bạn. Mà bạn đang hỏi game nào vậy?

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay