HOÀN THÀNH [PC|iPadOS] Papers, Please Việt Hóa

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn đã chơi game này trên iPad hay PC chưa?

• Total voters
    45
  • Poll closed .

NgocBigg_VN

Thành viên mới
2/3/20
2
4
3
24
Việt Nam

I. GIỚI THIỆU:

Cuộc xổ số lao động tháng 10 đã hoàn thành. Tên của bạn đã được kéo. Để được sắp xếp ngay lập tức, hãy báo cáo Bộ phận Nhập học tại Trạm Kiểm soát Biên giới Grestin. Một căn hộ sẽ được cung cấp cho bạn và gia đình bạn ở East Grestin. Kỳ vọng vào Lớp 8. Vinh quang cho Arstotzka Nhà nước cộng sản Arstotzka vừa kết thúc cuộc chiến kéo dài 6 năm với nước láng giềng Kolechia và giành lại nửa bên phải của thị trấn biên giới, Grestin. Công việc của bạn với tư cách là thanh tra nhập cư là kiểm soát dòng người đi vào phía Arstotzkan của Grestin từ Kolechia. Trong số những đám đông người nhập cư và khách du lịch đang tìm việc làm là những kẻ buôn lậu, gián điệp và khủng bố ẩn danh. Chỉ sử dụng các tài liệu do khách du lịch cung cấp và hệ thống kiểm tra, tìm kiếm và lấy dấu vân tay sơ khai của Bộ, bạn phải quyết định ai có thể vào Arstotzka và ai sẽ bị từ chối hoặc bị bắt.
II. CẤU HÌNH:
TỐI THIỂU:

Version: iPadOS 8 trở lên
III. THỰC HIỆN:
Người Dịch

NgocBigg

Kỹ Thuật

NgocBigg

Chuyển file lên iPadOS

NgocBigg​

IV. HÌNH ẢNH VỀ GAME:

V. DOWNLOAD:
PC:

Bạn có thể xem ở đây để biết thêm về bản dịch trên PC và MacOS: https://gametiengviet.com/threads/papers-please-viet-hoa.4302/
iPadOS: https://drive.google.com/file/d/1oNf7cZe7qzOCCT5qpCmB4l8zFFAB58mO/view?usp=drivesdk
Cách cài: Đây là file ipa nên ai chưa jailbreak thì dùng máy tính cài (Cách cài qua máy tính mình sẽ update sau), còn ai đã jailbreak thì nhớ cài appsync rồi cài qua filza (Mình cũng sẽ chỉ tận tình luôn)

NgocBigg_VN

Thành viên mới
2/3/20
2
4
3
24
Việt Nam
crash trên ipados 14.0.1 bạn ơi
thật sự mà nói thì đây là bản cuối cùng mà game update từ năm 2016 lúc mình test thì ipados 13.5 vẫn bth nếu bạn đã up lên 14.0.1 thì ko thể giúp gì hơn, cũng chẳng thể hạ pb ipados xuống 13 đc nữa

gokki250

Thành viên mới
12/8/22
1
0
1
23
HCM
Link driver die rồi b oi, với b có dự định dịch luôn bản của iphone k ?

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay