Status
Không mở trả lời sau này.

cao thinh

Thành viên cấp 1
15/5/16
74
17
8
32
ha noi
mình chơi chỉ mượt mỗi map đầu, chơi thử 2 map tiếp theo thấy giật quá, mặc dù đã hạ bớt cấu hình (máy mình chơi max gta 5), nghi là game bị bug, có bạn nào bị giống mình không nhỉ

• Like
Reactions: mami7x

mami7x

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
25/12/15
143
193
63
35
em chép patch vào thư mục cài đặt game và chạy patch rồi nhưng vào game vẫn không có việt hóa giúp e với :(
Bạn tải patch bên google drive hay 4share.
Bạn chép patch đúng như mình hướng dẫn chưa. Chép đè như chép c***k ấy. Chép đè thư mục trong game "DevilGame"

mami7x

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
25/12/15
143
193
63
35
mình chơi chỉ mượt mỗi map đầu, chơi thử 2 map tiếp theo thấy giật quá, mặc dù đã hạ bớt cấu hình (máy mình chơi max gta 5), nghi là game bị bug, có bạn nào bị giống mình không nhỉ
Cấu hình thấp vẫn chơi mượt mà. Bạn kiểm tra fps của game khi chơi map 2-3 thử

hoapham2000

Thành viên mới
8/7/17
2
0
1
18
160P/6
cho mình hỏi làm thế nào để lấy save vậy,chổ để save củ là:C:\Users\GCafe\Documents\My Games. mà sao mình chơi xong mình lưu save vào bộ nhớ đám mây mai lấy lại chơi để vô chổ củ mà ko có save (chơi ở tiệm net nên cần lấy save)

Mason Jr

Twisted Tailor
Dịch Giả
3/5/17
279
427
63
33
Vietnam
www.facebook.com
em chép patch vào thư mục cài đặt game và chạy patch rồi nhưng vào game vẫn không có việt hóa giúp e với :(
Bạn có thể down bản patch và copy-paste thủ công, replace toàn bộ thư mục trong game, không nhất thiết phải chạy patch trong thư mục game. Đừng quên backup file.

Game và bản patch Việt hóa không bị bug bạn nhé. Bản patch tương thích với bất cứ phiên bản game nào.

cho mình hỏi làm thế nào để lấy save vậy,chổ để save củ là:C:\Users\GCafe\Documents\My Games. mà sao mình chơi xong mình lưu save vào bộ nhớ đám mây mai lấy lại chơi để vô chổ củ mà ko có save (chơi ở tiệm net nên cần lấy save)
Nếu chơi ngoài quán net, bạn cần lưu lại file save của lần chơi cuối vào một nơi nào đó, trong trường hợp này là bộ nhớ đám mây của bạn. Trong lần chơi tiếp theo bạn cần vào game để tạo file save mới, sau đó replace file save mới bằng file save cũ mà bạn đã lưu.

hoapham2000

Thành viên mới
8/7/17
2
0
1
18
160P/6
Bạn có thể down bản patch và copy-paste thủ công, replace toàn bộ thư mục trong game, không nhất thiết phải chạy patch trong thư mục game. Đừng quên backup file.

Game và bản patch Việt hóa không bị bug bạn nhé. Bản patch tương thích với bất cứ phiên bản game nào.

Nếu chơi ngoài quán net, bạn cần lưu lại file save của lần chơi cuối vào một nơi nào đó, trong trường hợp này là bộ nhớ đám mây của bạn. Trong lần chơi tiếp theo bạn cần vào game để tạo file save mới, sau đó replace file save mới bằng file save cũ mà bạn đã lưu.
ý bạn là ghi đè lên file save hay là sao,mình vào game tạo file mới rồi ra ngoài file save củ của mình vào thư mục chứa save và vào game nhưng vẫn là save mình mới tạo chứ ko phải save củ của mình. bạn giải thích chi tiết hơn được ko

Mason Jr

Twisted Tailor
Dịch Giả
3/5/17
279
427
63
33
Vietnam
www.facebook.com
ý bạn là ghi đè lên file save hay là sao,mình vào game tạo file mới rồi ra ngoài file save củ của mình vào thư mục chứa save và vào game nhưng vẫn là save mình mới tạo chứ ko phải save củ của mình. bạn giải thích chi tiết hơn được ko
Ý mình là copy save đè lên file save cũ. Vị trí mặc định file save là: C:\ProgramData\Steam\tên-người-dùng\220440
Nếu trường hợp bạn gặp lỗi Save File Corrupted, hay theo bản Patch Việt hóa là Bản lưu lỗi; thì bạn sẽ cần dùng Hex Editor để edit file save.
Cách làm cụ thể thì bạn phải tự tra Google vì mình đã lâu rồi không chơi, và mình đang làm dự án khác nên không giúp bạn được.

nhattran91

Thành viên mới
13/1/16
23
6
3
28
cái game từ 2013! mà cũng không phải vì nó 2013 nên ko đẹp mà do cái đồ họa của nó! vào check chơi thử 15p tắt =.=. nhức mắt kinh khủng. ai yêu thì yêu! nhưng mình ko yêu nên mình nói z thôi!

cao thinh

Thành viên cấp 1
15/5/16
74
17
8
32
ha noi
đã end 2 nhân vật, dante thì còn có tí cốt truyện tí chứ phần chơi của ông em thì đúng là nhạt kinh, hehe cám ơn nhóm dịch, hi vọng được chơi thêm nhiều phần dmc việt hóa nữa :X

Mason Jr

Twisted Tailor
Dịch Giả
3/5/17
279
427
63
33
Vietnam
www.facebook.com
nice, cho hỏi nhóm có việt hóa bản ps3 ko
Tiếc là không bạn ạ, thành viên nhóm toàn dùng PC.

đã end 2 nhân vật, dante thì còn có tí cốt truyện tí chứ phần chơi của ông em thì đúng là nhạt kinh, hehe cám ơn nhóm dịch, hi vọng được chơi thêm nhiều phần dmc việt hóa nữa :X
Nội dung của phần này đơn giản mà, nếu mình không nhầm thì nội dung các phần trước đặc sắc hơn. Nghe nói hay nhất là phần 3 (?).

VQL1987

Thành viên cấp 1
17/10/16
69
5
8
37
Hải Phòng
Dự án DmC: Devil May Cry đã hoàn thiện, chúc anh em chơi game vui vẻ.
Hãy ủng hộ dự án Mafia II của nhóm, dự kiến phát hành 02/09/2017.
Mafia và dmc này có Việt hóa cho ps3 không hả bác? Nếu không có hơi bất công cho dân ps3!

• Like
Reactions: mami7x

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
Mafia và dmc này có Việt hóa cho ps3 không hả bác? Nếu không có hơi bất công cho dân ps3!
Không có công bằng nào trong xã hội này đâu bạn ạ. facepalm~~
Việc port sang các hệ máy không phải lúc nào muốn làm là được. Với lại giả lập Ps3 bây giờ vẫn chưa hoàn thiện, vẫn cần có máy thật để kiểm tra.

mami7x

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
25/12/15
143
193
63
35
mình down từ link Google Drive về bản setup, giải nên ra trong đó ko có bản c***k bạn ơi, trong đó chỉ có các file setup và 1 thư muc PROPHET thôi
Thư mục PROPHET cũng là thư mục c***k đó bạn. PROPHET là tên nhóm c***k.

• Like
Reactions: baychuso

mami7x

Làm dâu trăm họ
Kỹ Thuật Viên
25/12/15
143
193
63
35
Game trên PC vẫn là ưu tiên số 1. Hiện tại nhóm còn rất nhiều game đang chờ được Việt Hóa. Hãy ủng hộ cho nhóm nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%