Justino90

Thành viên mới
16/8/18
3
0
1
34
Hà Nội
vậy thử bản cài khác xem sao. còn nếu ko thì kiến bản steam chơi để khỏi lỗi linh tinh
Có vẻ như là do bản của Bánh Dừa Miền Tây bị lỗi save r nhóm ạ . Hnay m down bản khác về ( Deluxe Edition ) thì mục load + continuos bình thường r ạ .

garena756

Thành viên mới
11/9/16
25
3
3
24
Tp.Hcm
Mọi hôm chơi rất bình thường tự nhiên hôm nay mở lên nó hiện bảng báo lỗi là :
The code execution cannot proceed because ubiorbitapi_r2_loader.dll was not found. Reinstalling the program may fix this problem.
là lỗi gì v a.

Bee Suzuki

Thành viên cấp 1
16/2/16
101
23
18
27
Thành phố Huế
  • Like
Reactions: garena756

Bee Suzuki

Thành viên cấp 1
16/2/16
101
23
18
27
Thành phố Huế
Mình tải bộ cài ở pic này luôn, có bật phụ đề mà vẫn không thấy hiện phụ đề :(
Ai có phương án giải quyết với :(
Xem ảnh ở link giúp mình nhé:
https://photos.app.goo.gl/935fnXhkhCxqzjQM6
https://photos.app.goo.gl/UmZ2XinUsnhZubCGA
Bác đã chọn như hình chưa???
Trong khi cài các bạn lưu ý nên tùy chỉnh phần âm thanh và giọng nói về tiếng anh như hình bên dưới.

kakasikg

Thành viên mới
11/8/16
4
0
1
32
kien giang
sao chơi có khi lỗi mất save vậy ad hôm bữa mất save 1 lần out ra vô lại thì thấy save vẫn còn . hôm nay chơi mất save out ra vô lại thì mất lun phải chơi lại từ đầu :-@ .

Bee Suzuki

Thành viên cấp 1
16/2/16
101
23
18
27
Thành phố Huế
sao chơi có khi lỗi mất save vậy ad hôm bữa mất save 1 lần out ra vô lại thì thấy save vẫn còn . hôm nay chơi mất save out ra vô lại thì mất lun phải chơi lại từ đầu :-@ .
Thử Run as Admin xem.
Còn không được nữa thì
1. là MUA game khỏi lo lỗi :camdong:
2. Delete mợ game đi cho nhẹ đầu bác ạ :sogood:

Bibaothemsua

Thành viên mới
20/1/16
20
8
3
35
Biên Hòa
nếu các bạn tải link của ad bị lỗi thì cài bản này
Far Cry 3 Complete Collection skidrow
mình hay tải game trên trang này lắm
đảm bảo link ok

Z10LSB

Thành viên mới
26/8/18
1
0
1
23
Ha Noi
Mọi người cho mình hỏi tại sao mình cứ chơi game được tầm 10p là lại bị dis ra xong has stopped working là tnao? Mình cài lại chuyển từ ổ C sang ổ D các kiểu rồi mà cứ chơi được đúng 10p nó lại bị như vậy,tầm chục lần bị rồi đang làm quest k lưu được rất mệt :( . Ae giúp mình với

Tin

Thành viên mới
25/12/15
1
0
1
32
có cách nào phụ đề tiếng việt nhưng tiếng nói trong game là tiếng anh ko tiếng nga nghe khó chịu quá :(

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
có cách nào phụ đề tiếng việt nhưng tiếng nói trong game là tiếng anh ko tiếng nga nghe khó chịu quá :(
Do bạn làm ko đúng hướng dẫn thôi. Làm đúng thì đâu gặp tình trạng này. Viết hướng dẫn rồi mà mấy bác toàn làm sai không.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%