Issue Xin cách giải nén file định dạng *.pack để Việt ngữ

Phavaphu

Thành viên mới
5/1/19
5
2
3
40
ĐN
[Mình là lính mới - Chào cả nhà ạ] - Tình hình là mình không biết cách nào để giải nén file định dạng *.pack để mình chỉnh sửa ngôn ngữ trong đó.
Bạn nào đã nghiên cứu và có phần mềm giải nén đọc định dạng file .pack không cung cấp mình nghiên cứu với ạ.
Ví dụ như file mình cần giải nén đây ạ. http://download1075.mediafire.com/ntsspez822vg/dgik8gcjki7fi84/Default.pack
Mình xinh chân thành cảm ơn.

Phavaphu

Thành viên mới
5/1/19
5
2
3
40
ĐN
Không có gì đâu, bạn có thể vào zenhax, có ad aluigi, ông ấy rất nhiệt tình.
Vâng! Mình có hỏi bên xentax nhưng có một ad nói file này đã được mã hóa. Mình thật đau đầu cái vụ này thật. Mình thực sự không biết cách nào luôn.

Bibaothemsua

Thành viên mới
20/1/16
20
8
3
35
Biên Hòa
mình đang tính làm việt hóa the legend of zelda breath of the wild trên pc (giả lập = cemu), đã biết file chứa ngôn ngữ rồi mà không biết làm sao nữa.;(;(;(
(*.pack) và đã thao khảo 2 diễn đàn ở trên như .......thua.
Mong ai giúp mình, cám ơn rất rất nhiều nha.

p/s : nếu có ai hướng thú với game này mình sẽ làm 1 topic hướng dẫn giả lập hoàn chỉnh trên pc ( wii u nhiều game hay lắm mà nhẹ nữa):matngau:

Bánh Dừa Miền Tây

Quản trị viên
Thành viên BQT
Kỹ Thuật Viên
26/12/15
1,366
1,150
113
35
mình đang tính làm việt hóa the legend of zelda breath of the wild trên pc (giả lập = cemu), đã biết file chứa ngôn ngữ rồi mà không biết làm sao nữa.;(;(;(
(*.pack) và đã thao khảo 2 diễn đàn ở trên như .......thua.
Mong ai giúp mình, cám ơn rất rất nhiều nha.

p/s : nếu có ai hướng thú với game này mình sẽ làm 1 topic hướng dẫn giả lập hoàn chỉnh trên pc ( wii u nhiều game hay lắm mà nhẹ nữa):matngau:
Vậy mình mời bạn gia nhập hội nhé.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%