HOÀN THÀNH [PC|X360|PS3] The Evil Within Complete Edition Việt Ngữ

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

bello90

Thành viên mới
17/1/16
3
0
1
Mình không vào được 4share.vn, còn link fshare chỉ có 1 file iso gần 50G

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Mình không vào được 4share.vn, còn link fshare chỉ có 1 file iso gần 50G
Bạn có thể tải ở đây, nhấn vào DOWNLOAD TORRENT để tải file torrent về, sau đó cài đặt trình duyệt Cốc Cốc và mở file Torrent vừa mới tải về đó. Sử dung Torrent bạn có thể dừng và tiếp tục download khá dễ dàng (bấm dừng rồi đi ngủ sáng dậy bấm tiếp tục là sẽ tiếp tục). Link đây: https://kat.cr/the-evil-within-complete-edition-2014-prophet-t12674500.html
P/S: Mình cũng nhìn thấy file 50Gb bên fshare tởm quá nên cũng xài cách này để tải.

bello90

Thành viên mới
17/1/16
3
0
1
Bạn có thể tải ở đây, nhấn vào DOWNLOAD TORRENT để tải file torrent về, sau đó cài đặt trình duyệt Cốc Cốc và mở file Torrent vừa mới tải về đó. Sử dung Torrent bạn có thể dừng và tiếp tục download khá dễ dàng (bấm dừng rồi đi ngủ sáng dậy bấm tiếp tục là sẽ tiếp tục). Link đây: https://kat.cr/the-evil-within-complete-edition-2014-prophet-t12674500.html
P/S: Mình cũng nhìn thấy file 50Gb bên fshare tởm quá nên cũng xài cách này để tải.
Ý mình là không thấy patch tiếng việt đâu. Còn bộ cài mình tải xong rồi. Cảm ơn bạn !

RoyalBlockDT

Thành viên mới
25/12/15
26
8
3
29
Mình góp ý 1 tý là nhóm dịch tùy trường hợp hãy để 2 thằng đực rựa xưng nhau anh em, nó phá hỏng cả tựa game đấy các bác.

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
Mình góp ý 1 tý là nhóm dịch tùy trường hợp hãy để 2 thằng đực rựa xưng nhau anh em, nó phá hỏng cả tựa game đấy các bác.
Bạn đọc hết các phần tài liệu sẽ thấy mối quan hệ của 2 người đó như thế nào. Anh em ở đây là kiểu cấp dưới tôn trọng cấp trên + họ làm việc với nhau rất thân.

RoyalBlockDT

Thành viên mới
25/12/15
26
8
3
29
Bạn đọc hết các phần tài liệu sẽ thấy mối quan hệ của 2 người đó như thế nào. Anh em ở đây là kiểu cấp dưới tôn trọng cấp trên + họ làm việc với nhau rất thân.
Thân nhưng nghe vẫn thế nào đấy bác ơi, tôi chú - anh tôi nghe vẫn rất thân mà ko bị phản cảm, như cái re 6 ấy bác, góp ý nhỏ thôi chứ mình vẫn thích bản vh này lắm.

bello90

Thành viên mới
17/1/16
3
0
1
Cho mình xin link file patch. Link fshare không có, còn link 4share mình không truy cập được. Thanks

sala

Thành viên mới
27/6/16
2
0
1
29
An Giang
Cho mình hỏi cái sao mình cài đặt xong giờ máy mình bị lỗi tất cả icon trên máy đều cùng 1 hình vậy lỗi gì đó hướng dẫn mình sữa lỗi với

ShootingStar

Thành viên mới
27/6/16
11
1
3
31
HÀ NỘI
bên fshare chưa có file vietnamese , mình dow full bên đó rồi , setup xong rồi , giờ dow thêm patch việt hóa bên 4share thì cài như thế nào , ad hướng dẫn chi tiết với

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
bên fshare chưa có file vietnamese , mình dow full bên đó rồi , setup xong rồi , giờ dow thêm patch việt hóa bên 4share thì cài như thế nào , ad hướng dẫn chi tiết với
Bạn tải patch về cài bình thường giống như những bản patch khác. Chi tiết: chép patch vào thư mục cài game, chạy patch, sau khi patch thì công sẽ có 1 thông báo, rồi vào game thưởng thức.

Hưng Lê

Thành viên mới
24/12/15
2
0
1
33
Cám ơn mấy bạn AD đã bỏ công sức Việt Hóa cho mấy đứa ko rành tiếng Anh như mình. Mong team ngày càng phát triển, à VH thêm nhiều game XBOX 360 nữa hén. <3

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
mình tải bản setup 47,8gb, set up 2 tiếng mới xong , sau đó cài patch việt hóa , ban đầu báo lỗi thiếu file xinput1_3.dll , tải về rồi vào game lại báo lỗi
http://prntscr.com/bllcaf
Cài DirectX chưa bạn, chắc là trong thư mục Redist đó, trong Redist có gì thì cài hết. Chú ý máy bạn phải win7 trở lên nha. Còn không được nữa thì tham khảo ở đây, lỗi này mình cũng không rành: https://it60s.org/thu-thuat-khac-phuc-loi-0xc000007b-khi-ban-choi-game.html

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay