HOÀN THÀNH [PC] Tale of Wuxia Việt Ngữ (GTA Kiếm Hiệp)

schneider1124

Thành viên mới
21/11/16
5
0
3
40
TPHCM
Lỗi này mình cũng bị, nói chung là nếu bí kíp (hình như tên là Từ Bi Đao Pháp) không rớt ra, mình không lượm được là qua cảnh. Còn nếu lượm được bí kíp thì bạn chọn đáp án nào cũng treo máy.
Ráng save lại trước khi vào màn rùi chơi đi chơi lại cả chục lần, "hên" thì bí kíp sẽ không rớt ra là bạn qua cảnh @@, chúc bạn may mắn ^^

Trương Long

Thành viên mới
19/4/17
1
0
1
29
Hà Nội
Các bác, bắt đầu từ sau lúc hết nhiệm vụ tân thủ và mình đc gia nhập môn phái đầu tiên ấy, các text k đc dịch đúng nghĩa Tiếng Việt nữa. Hầu như là convert đúng k nhỉ. Đọc nhiều chỗ k hiểu nổi (mặc dù mình cũng có đọc truyện convert)

schneider1124

Thành viên mới
21/11/16
5
0
3
40
TPHCM
Mình đã tìm ra lỗi bạn nmk00 đăng hình ở trên, nguyên nhân là trong cốt truyện cho phép người chơi nhặt được Item "Từ Bi Đao Pháp" nhưng trong file ITEMDATA.txt lại không có vật phẩm này (Mã số của Từ Bi Đao Pháp là 920319).
Mình kiểm tra trên web Trung Quốc thì skill Blade of Mercy chỉ xuất hiện ở bản 2.7 trở đi.
Vậy nhờ nhóm dịch sửa lại lỗi này nha, thêm skill hay bỏ sự kiện này đi giùm.

nhtkiet1503

Thành viên cấp 1
7/1/16
47
11
8
đề nghị ad close bài này group game không hoạt động xin vào mấy ngày không ai duyệt

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
đề nghị ad close bài này group game không hoạt động xin vào mấy ngày không ai duyệt
Bạn xin duyệt group facebook à. Group đó vẫn hoạt động bình thường, các thành viên đăng bài đều đều. Ban quản trị group đó không duyệt là do các bạn ấy đang tập trung hoàn thành bản dịch mới (phiên bản game 1.0.2.9) thay cho bản dịch cũ (phiên bản 1.0.2.6) nên không dành nhiều thời gian quản lý group được.

spiderbois

Thành viên mới
9/11/16
1
1
3
31
bien hoa
Chơi mấy game trên gametiengviet, group fb nào cũng vô mà chưa thấy cái nào bựa như này. Ông Hồng Đức thì nhiệt tình không nói, có cái thằng Chư Mặc Tử chỉ được cái bợ đít dc làm mod rồi tỏ vẻ bố đời, ko lẽ tao đi bóc phốt mày trên đây luôn. Ông nào còn trong group nhắn với thằng CMT vậy.
Vừa bị kick vì join 2 group vlqh mặc dù không hề xía vào cái chuyện đấu đá đàn bà của nó.

• Like
Reactions: Phu nguyenquang

nhtkiet1503

Thành viên cấp 1
7/1/16
47
11
8
Bạn xin duyệt group facebook à. Group đó vẫn hoạt động bình thường, các thành viên đăng bài đều đều. Ban quản trị group đó không duyệt là do các bạn ấy đang tập trung hoàn thành bản dịch mới (phiên bản game 1.0.2.9) thay cho bản dịch cũ (phiên bản 1.0.2.6) nên không dành nhiều thời gian quản lý group được.
bạn xử lí giùm sau 3 ngày xin vào không duyệt hôm nay bị khóa luôn id Liên kết bạn đã theo dõi có thể đã hết hạn hoặc trang có thể chỉ hiển thị với đối tượng không bao gồm bạn ...... cuối cùng thì đang làm trò gì đây không hoan nghênh thì thôi còn khóa luôn id

nhtkiet1503

Thành viên cấp 1
7/1/16
47
11
8
Chơi mấy game trên gametiengviet, group fb nào cũng vô mà chưa thấy cái nào bựa như này. Ông Hồng Đức thì nhiệt tình không nói, có cái thằng Chư Mặc Tử chỉ được cái bợ đít dc làm mod rồi tỏ vẻ bố đời, ko lẽ tao đi bóc phốt mày trên đây luôn. Ông nào còn trong group nhắn với thằng CMT vậy.
Vừa bị kick vì join 2 group vlqh mặc dù không hề xía vào cái chuyện đấu đá đàn bà của nó.
thôi kệ có game chơi dc rồi khỏi vào cho mệt nhân tiện share ae gametiengviet suy nghĩ kĩ trước khi xin vào không thôi không dc duyệt còn khóa id nhục lắm

nhtkiet1503

Thành viên cấp 1
7/1/16
47
11
8
vào group làm gì :) tải game về chơi đựợc rồi, cái group thấy khinh người vãi cmt hỏi mấy lần chả ai trả lời thắc mắc
dm xin vào từ chối rồi khóa id h seach không thấy group luôn nè

schneider1124

Thành viên mới
21/11/16
5
0
3
40
TPHCM
- Phiên bản 2.9 mình đi tuyến Thiên Vương, làm đúng các yêu cầu so với bản 2.6 nhưng không thể vào được tuyến Thiên Vương, bạn nào biết chỉ giùm cái.
- Đến cuối tháng 9 tự động có sự kiện đi dạo với Thẩm Tường Vân, gặp Hương Nhi đang bị Vô song vây đánh trong rừng (Lẽ ra sự kiện này phải diễn ra khoảng tháng 11 sau khi đã cua được Phong Xuy Tuyết, khi đó mới vào được tuyến Thiên Vương).
- P/S: mình có làm thêm sự kiện cua 2 em Vi Nghê và Quái Y, kho biết có phải vì vậy mà không vào được tuyến Thiên Vương ko nữa @@

Perfect8xMan

Thành viên mới
6/5/17
1
0
1
35
Hà Bắc
Cho mình hỏi tại sao tạo nhân vật xong mình nhân xông pha thấy load hết bầu rồi mà chả vào dc game là sao nhỉ, FPS vẫn dao động ở góc màn hình chứ ko phải bị đơ mà vẫn ko vào dc game.

F4tman

Thành viên mới
6/5/17
1
0
1
33
tphcm
Xin cho hỏi password của cái bản việt hóa cho 1.0.2.9 là gì?
Mình thử xài GTAKiemHiep mà không được

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay