HOÀN THÀNH [PC] Sid Meier’s Civilization® VI (2016)

XKVNN

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
26/10/16
123
1,143
93
31
Hồ Chí Minh
mình k load đc trang đấy mới lạ, b gửi link dow trực tiếp cho mình đc k, tks nhiều
Nếu không load được thì mình cho link khác cũng vậy thôi, do Tool lấy dữ liệu từ Github về. Bạn tự tìm cách giải quyết đi nhé.

Vn.Killua

Thành viên mới
7/12/17
3
0
1
30
HN
ko biết bác nào có lỗi như em ko, em tải game về crark với việt hóa chơi game bình thường mà ko cần steam, xong em thử thêm phần c***k mutiplay để xem có play được ko thì game bị chuyển sang tiếng trung quốc và game yêu cầu steam thì mới chơi được, cứ tưởng cài lại pack việt hóa thì ko sao ai dè cài việt hóa xong thì vẫn thế ko chuyển sang sub việt được, hic, ae nào từng bị lỗi này ko chỉ giáo cho mình biết với, ko lại cài lại game à, mất công quá :v :v

XKVNN

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
26/10/16
123
1,143
93
31
Hồ Chí Minh
ko biết bác nào có lỗi như em ko, em tải game về crark với việt hóa chơi game bình thường mà ko cần steam, xong em thử thêm phần cr**k mutiplay để xem có play được ko thì game bị chuyển sang tiếng trung quốc và game yêu cầu steam thì mới chơi được, cứ tưởng cài lại pack việt hóa thì ko sao ai dè cài việt hóa xong thì vẫn thế ko chuyển sang sub việt được, hic, ae nào từng bị lỗi này ko chỉ giáo cho mình biết với, ko lại cài lại game à, mất công quá :v :v
Chơi multi chắc chắn sẽ cần thêm Steam. Còn vụ tiếng Tàu thì sửa file ali213 hay st122122 gì gì đó.

• Like
Reactions: Vn.Killua

Vn.Killua

Thành viên mới
7/12/17
3
0
1
30
HN
Chơi multi chắc chắn sẽ cần thêm Steam. Còn vụ tiếng Tàu thì sửa file ali213 hay st122122 gì gì đó.
bác có thể hướng dẫn hay trích dẫn cho em tự tìm hiểu đc ko bác :v

hocthanh

Thành viên mới
4/8/16
3
1
3
26
Thanh Hoa, Viet Nam
Giúp với bác ơi, đã tải tool việt hóa nhưng mà nó lỗi không tự động việt hóa được và việt hóa thủ công thì lỗi trang web không dowload được luôn bản 1.0.0.216 thì làm sao hả bác, lang thang trong gruop fb mà cũng không có link tải @@

thitheo92

Thành viên mới
1/3/17
14
0
1
29
dong nai
tình hình là em chay file việt hóa nó báo ko tìm thấy phiên bản game vậy là sao da update lên 1.0.0.220 j đó ai giúp em vs

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay