HOÀN THÀNH [PC] Metal Gear Solid 5: Ground Zeroes Việt Ngữ

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Bạn nào có patch việt hóa không kèm game cho mình xin với...
Bạn vào link download ở #1, có hai thư mục, chọn thư mục Metal Gear Solid V Ground Zeroes, trong thư mục đó có thư mục Vietnamese chứa patch Việt Ngữ.

Coric Duc

Thành viên mới
26/11/16
3
0
1
29
Poland
Bạn vào link download ở #1, có hai thư mục, chọn thư mục Metal Gear Solid V Ground Zeroes, trong thư mục đó có thư mục Vietnamese chứa patch Việt Ngữ.
Phải down 2,4gb kèm cả game, không có path việt hoá không kèm gáme bạn ah.

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
ad để cái pass giải nén màu xanh làm mình coppy cứ báo lỗi
Lúc chép pass nó không phân biệt màu xanh màu đỏ đâu, mình copy vào vẫn giải nén như thường. nhớ chú ý dấu "," không có bôi màu tức là lúc copy không chép dấu "," nhé.

• Like
Reactions: quyetlk9x

GEXO

Thành viên mới
17/7/16
24
1
3
31
Ha Noi
ủa pass của The Phantom Pain chưa có à các bác . dow gata về mà nặng wa ko chơi nổi

STong

Thành viên mới
11/4/17
1
0
1
26
TPHCM
Ad ơi cài xong chơi vẫn bình thường nhưng thoát ra vào lại là mất lun cái save trước đó của mình chơi vậy ?
Game khó cố gắng qua đc h lại mất save, vào game lại thì nó bảo mình phải chọn lại ngôn ngữ.... Nản v lun ad ơi giúp mình vs

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Ad ơi cài xong chơi vẫn bình thường nhưng thoát ra vào lại là mất lun cái save trước đó của mình chơi vậy ?
Game khó cố gắng qua đc h lại mất save, vào game lại thì nó bảo mình phải chọn lại ngôn ngữ.... Nản v lun ad ơi giúp mình vs
Tốt nhất là bạn nên tắt phần mềm diệt virus. Một số phần mềm diệt virus như mình dùng Bitdefender thì không những thường hay xóa file c***k mà còn có thể ngăn cản việc save game hoặc xóa save. Cách khác là bạn có thể đưa thư mục game và thư mục save vào danh sách loại trừ.

nhattran91

Thành viên mới
13/1/16
23
6
3
28

lỗi này sửa sao vậy ad?mình cài đặt game xong va copy pact TV vào như huớng dẫn. Nhấn chậy pact nó báo lỗi này

nhattran91

Thành viên mới
13/1/16
23
6
3
28
Bạn có thể dùng winrar để giải nén.
Để rõ hơn là mình đã cài đặt game thành công vào chơi bình thuờng nhưng chạy pact TV thì báo lỗi này.
.

Đây là folder chứa game. ko biết là còn thiếu gì vậy ad?

Chỉnh sửa cuối:

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Để rõ hơn là mình đã cài đặt game thành công vào chơi bình thuờng nhưng chạy pact TV thì báo lỗi này.
.

Đây là folder chứa game. ko biết là còn thiếu gì vậy ad?
ý mình là thay vì bạn chạy file patch như trên bạn có thể click phải chuột vào nó rồi nhấn Extract here (Winrar). Với lại trước khi chạy patch bạn đã thoát game chưa.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay