ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
phai tai cai nao vay AD cai 1 hay cai 2 hay tai ca 2
Nếu có game rồi thì cài patch Việt Ngữ. Không thì tải cả hai. Nên chú ý đây là bản thường chứ không phải là special edition.

Lê Thành Cong

Thành viên mới
1/6/17
29
2
3
24
Kiên Giang
Ok được, nhưng nên dùng bản setup game của nhóm để có được 1 sự trải nghiệm hoàn hảo nhất
Nhưng mà anh ơi em thấy trên bản setup của trang nó tới 7G mấy trong khi trong video hướng dẫn chỉ có cái ISO thôi anh có thể lí giải giùm em dc không thanks nhiều

Namkennedy

Quản trị viên
Thành viên BQT
25/12/15
359
91
28
Hà Nội
Nhưng mà anh ơi em thấy trên bản setup của trang nó tới 7G mấy trong khi trong video hướng dẫn chỉ có cái ISO thôi anh có thể lí giải giùm em dc không thanks nhiều
Sau khi tải hết mấy file setup về và giải nén ra thì sẽ ra file ISO đó đó

Lê Thành Cong

Thành viên mới
1/6/17
29
2
3
24
Kiên Giang
Vâng. Cuối cùng em cũng đã chơi được rồirofl~~
Em xin cám ơn các anh trong BQT đã giúp em trong thời gian để em có thể hòa thành trò chơi mình thích cũng như các anh trong nhóm thực hiện game để cho những người như tụi em có một game tiếng Việt để chơiYes~~Yes~~
Một lần nữa em xin cám ơn các anh đã dành thời gian của mình để giúp đỡ em. Em xin chúc page ngày càng phát triển để tiếp tục có những sản phẩm giành cho người Việt mình clap~~clap~~
Cám ơn mấy anh rất nhiềuclap~~clap~~clap~~clap~~clap~~clap~~clap~~clap~~clap~~

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay