Bạn từng chơi Trái Tim Quả Cảm Việt Hóa trên thiết bị nào?

• Total voters
    184

cavali100

Thành viên mới
31/7/16
7
0
1
27
Tay Ho, Hanoi
mod làm ơn cho mình hỏi bản steam mình cài vào trong game ở steamapps/common rồi nhưng k biết bật lên kiểu gì bạn nhỉ?

phamnamha93

Thành viên mới
28/12/15
8
1
3
30
ko biết ubisoft có làm một phần khác về thế chiến 2 không , chứ cứ suốt ngày assassin với far cry nhìn miết chán lắm.

Heezy

Thành viên mới
4/2/16
6
0
1
24
ha noi
híc ai full ep trên ios đc rùi ib e với :( ip5s ios 9.1 đã jailbreak mà toàn fail ( đã dùng iclean pro ạ )

phong thanhh

Thành viên mới
3/6/17
1
0
1
28
đồng tháp
em đã gở bỏ và dowload lại game,em cũng cài lại visual c++ mà vẫn không fix được lỗi mong ad giúp em với

Sơn Sàm Sỡ

Thành viên mới
12/6/17
1
0
1
26
Hải Phòng
Không cần phải root máy bạn à, nếu bạn dùng điện thoại Samsung thì dùng file apk này: https://www.fshare.vn/file/FTISAN7PRGMK
Sau khi cài xong file apk, bạn chờ nó tải data về, tải xong bạn rename tên data Việt hóa giống với mấy file tải về rồi chép đè lên là vào chơi bình thường.
rename tên data Việt hóa giống với mấy file tải về rồi chép đè lên là vào chơi bình thường là sao ad. Bước này em không hiểu :(

maitrangtrang

Thành viên mới
26/12/15
5
0
1
32
rename tên data Việt hóa giống với mấy file tải về rồi chép đè lên là vào chơi bình thường là sao ad. Bước này em không hiểu :(
bạn đổi tên file game data đã tải về giống file game data trong máy rồi chép đè nó lên , do giống tên file

luv_kn

Thành viên mới
19/6/17
2
0
1
30
tp hcm
híc ai full ep trên ios đc rùi ib e với :( ip5s ios 9.1 đã jailbreak mà toàn fail ( đã dùng iclean pro ạ )
bạn cài được chưa, mình dùng 5s , 8.1 đã jb, cài cả buổi tối k được luôn. nó cứ load ep 2 3 4 mãi.

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay