DỰ ÁN Khởi Động Dự Án The Walking Dead: Season One and 400 Days

Nguyen Quang Don't

Thành viên mới
22/1/19
3
1
3
23
Thị xã sa đéc
The Walking Dead: Season One and 400 Days

Thể loại: Kinh Dị,Phiêu Lưu,Zombie,Trỏ và Click

Nhà phát hành:Telltale Games

Nền tảng:Pc
Lấy cảm hứng từ series và truyện cùng tên The Walking Dead của Robert Kirkman, Tony Moore, Charlie Adlard. Game có 5 phần xoay quanh nhân vật chính Lee Everett người từng là tội phạm và được cơ hội thứ 2 để làm lại cuộc đời khi thế giới chìm đắm trong dịch zombie và anh phải bảo vệ đứa bé gái mồ côi mà anh gặp Clementine người xem anh như cha mình.

Game có lối chơi trỏ và click bình thường nhưng lại thiên về cách bạn chọn trong suốt quá trình chơi chọn xem ai phải sống và ai phải chết,chọn xem có nên cứu ai đó không..v..v

Và game có 5 phần và thêm 1 dlc nên cốt truyện game không ngắn nên mình cần 1 vài bạn vui vẻ :v và kiên trì không cần có kỹ năng tiếng Anh cao trung bình thôi cũng được ;) nên bạn nào có nhu cầu để lại gmail hoặc nhắn qua gmail mình nhé :v dongtony118@gmail.com

• Like
Reactions: Kido Shiro

ruza123

Thành viên mới
24/4/17
18
1
3
28
ha noi
hình như bản này có người làm trước rồi phải nhưng chỉ làm ep1 đang chởi dở thì ngừng. mong bạn gắng hoàn thành toàn bộ ep của bộ game này :D

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%