HOÀN THÀNH Jurassic World Evolution Việt Ngữ

baoenzo

Thành viên cấp 2
11/11/16
164
196
43
Bình Dương
Mod nào duyệt bài trên cho mình với, mình có việt hóa và chỉnh sửa thêm dựa trên bản việt hóa của chủ topic, tương thích với bản steam
Link tải:
drive.google.com/file/d/1n2we4jpQ-PJ24sK1x0ze73hXMZj7PxBf/view?usp=drivesdk
Ờ thì mình không nói vụ bạn không hỏi ý kiến mình rồi sửa bản dịch. Chỉ thắc mắc là sao bạn lại xóa luôn cái credits của mình ở lúc đầu thế. Đây là bản dịch của cá nhân mình. Và bạn lấy của mình sửa lại , không phải chính bạn làm thành 1 bản dịch khác. Thì tôn trọng là điều cần có. Nói thật, epic free con game này mình đang tính làm tiếp mà nhờ bạn mình bỏ luôn.

• Like
Reactions: caorauroi

hoang0109

Thành viên mới
28/12/15
18
1
3
33
Hướng dẫn bạn nào chưa biết dùng file việt hóa cho EpicGame (epic đang free game này)

các bạn cứ copy vào thư mục game như bác chủ topic hướng dẫn rồi ra cái epiclaucher chọn setting (hình cái bánh cưa) rồi đoạn chọn ngôn gnữ thì chọn tiếng đức là được (Deutsch)

vvohoanphikhanh

Thành viên mới
19/1/20
12
0
1
24
Linh Xuan
bản dịch vẫn dùng đc cho 1.12 mà mấy bản dlc bị lỗi không hiện ô chữ và hình như ko có tiếng Việt, mong bạn quay lại dịch tiếp

vphuong

Thành viên cấp 2
10/7/20
119
70
28
28
nghệ an
Ờ thì mình không nói vụ bạn không hỏi ý kiến mình rồi sửa bản dịch. Chỉ thắc mắc là sao bạn lại xóa luôn cái credits của mình ở lúc đầu thế. Đây là bản dịch của cá nhân mình. Và bạn lấy của mình sửa lại , không phải chính bạn làm thành 1 bản dịch khác. Thì tôn trọng là điều cần có. Nói thật, epic free con game này mình đang tính làm tiếp mà nhờ bạn mình bỏ luôn.
Mình cũng đồng ý với bạn, nên tôn trọng tác giả, nếu chỉnh sửa thì phải giữ nguyên cái Credits của tác giả. Bao nhiêu công sức của tác giả đã đổ ra, thì người chỉnh sửa phải xin ý kiến của tác giả đã. (Mong ad đừng bỏ đi, phí quá, tất cả ae đều ủng hộ bác).

vphuong

Thành viên cấp 2
10/7/20
119
70
28
28
nghệ an
Xin hỏi ad có chơi qua con game tropico 6 chưa. Con game đó cũng hay, không biết có hợp vơi ad không.

• Like
Reactions: Dương Phát

cuonglam1910

Thành viên mới
13/3/21
2
0
1
28
HCM
Bác ơi, hiện tại nó ra thêm nhiều dlc mới, bác có thể share cách mở file ovl để mình việt hóa thêm không ạ. Mình sẽ không chỉnh bất kì gì liên quan tới Credit của bác cả

bamboos0

Thành viên mới
24/9/21
1
0
1
25
US
sao mình không chuyển english thành german được . Save thì nó bị lỗi

Mr.SB

Thành viên mới
15/7/22
1
0
1
16
LV
m cho hoi lam xong cai sua languagen xong thi file win64 lam sao

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay