HOÀN THÀNH Far Cry New Dawn Việt Ngữ

5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar

Riful

Thành viên mới
22/4/19
9
3
3
26
Hà Nội
tải thêm file này 90,5mb
https://www.nexusmods.com/farcrynewdawn/mods/5?tab=files

1. giải nén và đưa file a3 của Xa La Binh Minh Moi vào thư mục ModifiedFiles trong Scavenger Mod
    Chạy FCNDModInstaller.exe và tìm đường dẫn đến file patch.fat trong thư mục cài Far Cry 5
    Với người mới, tắt toàn bộ số mod hiện màu rồi tìm Xa La Binh Minh Moi và tích xanh. Với người đã dùng quen, thì đỏ là xung đột, xanh là dùng ok, tùy mà liệu cơm gắp mắm.cuộn chuột xuống thấy file gì đó ...gamtiengviet,tích vào,ô nào đỏ thì bỏ đi,miễn sao cho cái file tiengviet kia tích đc.
    Ấn Patch the Patch ở góc dưới cùng để tiến hành cài.
cảm ơn bác em làm được rồi ạ

• Like
Reactions: kittyna994

tungprince1102

Thành viên mới
4/1/16
3
0
1
27
Haha ! Đang chơi bản VH của mọi người mà phải dừng lại zô đây cmt khen ngợi ! Mình thực sự thấy rất ấn tượng cách mọi người việt hóa game này ! Cảm giác nó khoái và thấy thích thú hơn với game ấy ! Trước giờ mình chưa thấy team nào VH giống vậy cả ! Rất tuyệt vời ! 10/10 điểm ! Xuất sắc ! Cảm ơn rất nhiều ! Chúc mọi người luôn bình an ! :=DYes~~

tungprince1102

Thành viên mới
4/1/16
3
0
1
27
Server cài patch Việt Ngữ lỗi rồi. Ai biết cách fix không

Bạn zô hadoantv.com tìm game này ! Rồi tải cái bản mà bác ấy đã cài VH sẵn ấy mà chơi ! Chứ trước mình cài thử VH cũng không được. Game hay phết ! VH rất Ok !

tranquocliem

Thành viên mới
13/6/21
2
0
1
24
Việt Nam
không biết các admin bên mình có dự định việt hoá tựa game Far Cry Primal không nhỉ? mình cảm thấy phần này rất hay và rất khác biệt với những phần far cry khác

phapsutruma1

Thành viên mới
24/4/21
1
0
1
26
TPHCM
Cảm ơn bản dịch của thớt, game hay thêm quả dịch đỉnh nữa chơi giải trí quá luôn clap~~clap~~

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay