5.00 star(s) 1 Vote
Sidebar Sidebar
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

Bạn muốn game tiếp theo được việt ngữ là gì?

• Total voters
    153
  • Poll closed .

Snoppp

Thành viên mới
12/12/18
5
0
1
25
Đồng Nai
Cơ mà sao bản này không có cây nào lắp được giảm thanh v, kể cả súng lục cũng ko lắp được luôn.

A3A

Half-man, Half-machine. But all Cyber-Commando.
Dịch Giả
6/9/18
183
185
43
USA
Vậy việc unlock vũ khí là vẫn leo tháp để mở hay là nó unlock từ đầu luôn v bạn ?
Mở từ đầu khi bạn đến làng Banapur, leo tháp bây giờ chỉ để xóa mù bản đồ mà thôi.
Cơ mà sao bản này không có cây nào lắp được giảm thanh v, kể cả súng lục cũng ko lắp được luôn.
Chịu khó tìm shop xem, không mua được ở tiền đồn thì ra chợ đen mà mua, chạy nhiều là thấy.

HungLVT

Thành viên mới
19/12/18
1
0
1
24
NB
Mình đang dùng bản Far Cry 4 không có DLC thì có cài được bản việt hóa này không AD?

A3A

Dịch Giả
6/9/18
183
185
43
USA
Lỗi này làm sao fix thế mọi người.
Thử tải lại, chạy quyền admin, tắt UAC và trình diệt virus, win defender, update đầy đủ driver.
Mình đang dùng bản Far Cry 4 không có DLC thì có cài được bản việt hóa này không AD?
Chơi thoải mái, chỉ khác là không có dlc mà chơi thôi.

thannong

Thành viên mới
27/6/16
9
3
3
34
Ho chi minh
Bạn chủ thớt có thể cho mình hoi cái này nha , nếu mình chỉ muốn chỏi việt hóa kh thôi , kh cần mấy chế độ trai nghiệm hay khám phá thì làm cách nào vậy bạn , chân thành cạm ơn bạn trức nha

A3A

Dịch Giả
6/9/18
183
185
43
USA
Bạn chủ thớt có thể cho mình hoi cái này nha , nếu mình chỉ muốn chỏi việt hóa kh thôi , kh cần mấy chế độ trai nghiệm hay khám phá thì làm cách nào vậy bạn , chân thành cạm ơn bạn trức nha
Chỉ chơi Việt Hóa mà không cần Trải Nghiệm hay Khám Phá, vậy ngồi đợi dẽo chơi rồi xem sờ trym.
Thú thực, bản Trải Nghiệm chính là bản gốc, chỉ gọi là chỉnh sửa về shop để anh em thoải mái lựa chọn. Nên Trải Nghiệm là ok, còn muốn hàng gốc hẳn thì chịu khó vừa xem từ điển vừa chơi vậy.

pim_liar

Thành viên mới
6/9/16
18
6
3
32
Nam Định
mình cài bản RELOADED mà vào game bị như này rồi văng bác nào biết fix ko

Chỉnh sửa cuối:

A3A

Dịch Giả
6/9/18
183
185
43
USA
mình cài bản RELOADED mà vào game bị như này rồi văng bác nào biết fix ko

Cái này có lẽ do cpu của bạn là loại 2 nhân đời cũ, có thể dùng extreme injector nhưng cái pm ấy sẽ xung đột vs bản dịch. Giải pháp là nâng đời cpu, hoặc cài thử bản cờ rách khác xem sao, mình đề nghị bạn nên xài hàng ali. Nếu vẫn bị lỗi đen màn hình thì bạn chịu khó tìm đọc trong cái thread này cách cài và sửa xung đột pm.

• Like
Reactions: pim_liar

Đặng Lan Vi

Thành viên mới
25/12/15
14
0
1
33
Game này cái gì cũng ok trừ chuyện nó không hỗ trợ tay cầm Xbox one S. Trong khi những con xưa cũ hơn Như mafia2 còn hỗ trợ thì con này chỉ hỗ trợ tay Xbox 360 :sweat:

pim_liar

Thành viên mới
6/9/16
18
6
3
32
Nam Định
Cái này có lẽ do cpu của bạn là loại 2 nhân đời cũ, có thể dùng extreme injector nhưng cái pm ấy sẽ xung đột vs bản dịch. Giải pháp là nâng đời cpu, hoặc cài thử bản cờ rách khác xem sao, mình đề nghị bạn nên xài hàng ali. Nếu vẫn bị lỗi đen màn hình thì bạn chịu khó tìm đọc trong cái thread này cách cài và sửa xung đột pm.
cpu mình là g4560 bác ơi, vga 1050ti + 8gb ram thừa sức cân con này mà

A3A

Dịch Giả
6/9/18
183
185
43
USA
cpu mình là g4560 bác ơi, vga 1050ti + 8gb ram thừa sức cân con này mà
Vậy bạn thử xài c***k Ali xem thế nào vì bản Reload nó đôi khi bị đen màn như thế. Mình dùng skylake 6100 cũng 2 nhân 4 luồng thì ăn hết nên cũng tưởng 2 nhân đời cao hơn không bị. Thôi thì bài cũ, gỡ ra cài lại, chạy admin, tắt av và cài lại patch, nhớ dùng Ali.

CongDz

Thành viên mới
22/9/18
5
0
1
32
Việt Nam
Mình chạy xeon 4 nhân 4 luồng không hiểu sao cài đi cài lại vẫn màn hình đen nhỉ :(

matran999

Quản trị viên
Thành viên BQT
Dịch Giả
Kỹ Thuật Viên
29/12/15
380
1,504
93
34
TPHCM
devs.forumvi.com
Mình chạy xeon 4 nhân 4 luồng không hiểu sao cài đi cài lại vẫn màn hình đen nhỉ :(
Bác cài bản gốc trước xem thử coi chơi được không? Không thì chỉ có 2 cách:
1. Cài lại window mới. (Cái này cũng hên xui)
2. Mua steam về chơi.

• Like
Reactions: CongDz

minhy6

Thành viên mới
22/12/18
1
0
1
21
Quảng Ninh

Ai giải thích hộ e được không ạ ? Từ lúc e cập nhật bản 2.0 lên bị như vậy
EXP thì thừa nhưng kỹ năng thì không tăng, e không hack hay cheat gì cả

A3A

Dịch Giả
6/9/18
183
185
43
USA
Cho e hỏi sao em cài patch việt ngữ 2.0 thì XP vẫn nhận bình thường nhưng nó cộng dồn lại 1 cục k cho điểm kỹ năng lun ạ. Với bác nào b' cách unlock các phụ kiện cho súng patch 2.0 này ko ạ
https://www.facebook.com/photo.php?...xS6QrPj005xWOPXSw_XtstLzyCT7DnY2MUaveOtY-R9uz

Ai giải thích hộ e được không ạ ? Từ lúc e cập nhật bản 2.0 lên bị như vậy
EXP thì thừa nhưng kỹ năng thì không tăng, e không hack hay cheat gì cả
Giải pháp là chơi lại từ đầu. Còn chơi bình thường vẫn lên skill, đảm bảo là vẫn lên, chỉ là hiển thị điểm thôi, kiểu 7k/5k nhưng thực chất chưa đủ exp để ăn skill point, sau khi lên cấp được tầm 2 3 điểm sẽ hiển thị về bình thường.

LE TAN LONG HUY

Thành viên mới
19/12/18
2
0
1
29
DA NANG
Giải pháp là chơi lại từ đầu. Còn chơi bình thường vẫn lên skill, đảm bảo là vẫn lên, chỉ là hiển thị điểm thôi, kiểu 7k/5k nhưng thực chất chưa đủ exp để ăn skill point, sau khi lên cấp được tầm 2 3 điểm sẽ hiển thị về bình thường.
Của e bây h 41k/3k rồi mà cũng sắp end game. Giờ mà chơi lại thì…..

trungett

Thành viên mới
10/8/16
10
0
1
33
TN
Mình vào chơi game phần mở đầu thì không sao. Đến cảnh ngồi ăn tiệc với thằng boss nó cầm cái dĩa chọc ông già thì mất tiếng. Thoát ra vào lại đi đến tháp canh cũng thế luôn. Chơi không tiếng . Không phụ đề luôn. Mình đã vào cài đặt âm thanh vẫn bật . phụ đề vẫn bật

fenximen

Thành viên mới
27/1/16
8
0
1
33
can tho
admin cho xin lai fire save game chương 2 dc ko vây qua được miền bắc rồi mong admin phản hồi

Chỉnh sửa cuối:
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay