Đề Nghị Dịch Game

Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%

vuongtu

Thành viên cấp 1
24/12/15
39
32
18
37
đã có thêm 1 người rồi, cần thêm nhiều anh em nữa, tớ thì bản nào cũng ok hết, quan trọng là admin có dịch được game này không thôi

RomHackingVN

Culi Đa Cấp
Ban Quản Trị
10/11/15
2,250
16,511
113
Trái Đất
www.gametiengviet.com
đã có thêm 1 người rồi, cần thêm nhiều anh em nữa, tớ thì bản nào cũng ok hết, quan trọng là admin có dịch được game này không thôi
Vấn đề thời gian thôi bạn, hiện tại text đã có thể sửa được. Game này có cơ chế DRM để chống mod nên rất khó Việt hóa. Nhóm sẽ có câu trả lời sớm nhất có thể.

vuongtu

Thành viên cấp 1
24/12/15
39
32
18
37
Ok, mình rất ủng hộ nhóm, luôn mong hi vọng nhóm phát triển để cho nhiều a e chơi game chăm chút nội dụng chứ ko phải cứ next vs skip, nhóm cứ xem là có qua nổi bảo mật không, nếu thấy làm được thì kinh phí khởi động dự án là bao nhiêu, thời gian dự kiến hoàn thành chứ giờ cũng sắp tết chắc nhóm cũng bận nhiều việc gia đình rồi này nọ, cứ để ra tết trả lời mình cũng được, và quan trọng là nhóm làm được bản nào, đang chơi bản 2007 thấy khá hay, ưu tiên làm bản 2013 trước thì đẹp hehe

• Like
Reactions: RomHackingVN

Q Dat

Thành viên cực kỳ mới
1/1/16
47
21
8
28
Thanh Hóa
facebook.com
Tại hạ không biết tiếng English thì khi chơi PES 2016 cũng không hiểu các chức năng tính năng của game sử dụng ra sao, dù không phải là nội dung như phim nhưng những người không biết tiếng English thì cũng không hiểu những gì trong game.
Trong game chả có gì gọi là chức năng khó hiểu cả, đa phần là phím và vài từ vựng cơ bản về chỉ số cầu thủ, về menu mà mấy cái đấy thì google dịch ez vc ra. Hay là phải dịch tên cầu thủ nữa cơ =))

Suy nghĩ khác thế nào đi nữa vẫn phải nghĩ cho cái gọi là suy nghĩ chung !
Tuỳ theo vấn đề mà có suy nghĩ khác nhau, vấn đề này chỉ là tiếng của một game thì suy nghĩ chung làm gì, tại hạ thấy game này không có Tiếng Việt và không chơi đơn giản là vậy, người khác chơi thì chơi tuỳ theo lựa chọn của họ, các hạ không nên lấy suy nghĩ của mình rồi nói người khác rằng phải theo suy nghĩ của mình là điều sai.

• Like
Reactions: vothingocthien

cccf000

Thành viên cấp 1
26/12/15
33
8
8
28
Vấn đề thời gian thôi bạn, hiện tại text đã có thể sửa được. Game này có cơ chế DRM để chống mod nên rất khó Việt hóa. Nhóm sẽ có câu trả lời sớm nhất có thể.
The chua biet co lam dc hay khong sao lai dua ban dư an đang lam va nhan donate @@

cccf000

Thành viên cấp 1
26/12/15
33
8
8
28
Minh chuyen sang 1.500.000 cac ban cung chung tay de tua game nay vh nhe´

cccf000

Thành viên cấp 1
26/12/15
33
8
8
28
Bạn nao thich dong game nay thiˋ cung nhau chung sư´c donate cho dư a´n nay nhe. Mư´c donate minh dua ra la 1.500.000

Kyle

Thành viên mới
7/2/16
1
0
1
24
Hà Nội
Như tiêu đề,mình muốn tham gia vào dự án dịch này và mong nhóm dịch có thể hoàn thiện nhanh giúp mình để còn kịp cho phần 2 South Park : Fractured But Whole ạ :D