cần người dịch the escapists 2 cùng

nguyenmautuan

Thành viên mới
5/1/18
1
1
3
25
hanoi
THÔNG TIN

Tên Dự Án: The Escapists 2 Việt hóa

Ngày Bắt Đầu
: 5/1/2018

Tiến Độ
Vì Game chỉ có mỗi mình và chỉ khi rãnh mình mới dịch nên tiến độ sẽ khá chậm mong mọi người vào cùng mình việt hóa game này cho nhanh.
Giới Thiệu
Tiếp nối thành công của The Escapists, Team17 – nhà phát triển game đã giành được giải thưởng international gamers award sẽ cùng với Mouldy Toof cho ra mắt tựa game vượt ngục được nhào nặn bằng chính đôi tay của cả hai – The Escapists 2 vào ngày 22/8 năm nay.
Game cho phép người chơi nhập vai vào một tội phạm bị nhốt trong tù ngục và nhiệm vụ chính của bạn là tìm cách để thoát khỏi nhà tù đó. Mỗi nơi giam giữ trong game sẽ có một đặc trưng riêng biệt và độc đáo riêng. Ví dụ như nhà tù Cougar Creek Railroad chính là… một chiếc tàu hỏa khổng lồ và bằng mọi giá bạn phải thoát khỏi chiếc hộp sắt di động đó trước khi chuyến tàu đến nơi nó phải đến. Trong khi đó trên chiếc hạm H.M.S Orca, bạn sẽ bị đưa lên một hòn đảo biệt lập, xa cách nền văn minh nhân loại và nhiệm vụ của bạn là trốn thoát khỏi chiếc hạm đó trước khi cuộc đời mình kết thúc

• Like
Reactions: huntersun
Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay
Flash Deal 50%, Hoàn Tiền 50%