Amnesia: The Dark Descent

windcool92

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
24/12/15
126
496
63
31
www.facebook.com
Game đã được hoàn thành mời các bạn ghé :
http://gametiengviet.com/threads/amnesia-the-dark-descent-vit-ng-noi-tt-cung-ni-s.328/

*Đã cập nhật một số hình ảnh mới
Tình hình ngồi ngồi 4 tiếng đồng hồ từ 11h đến 3h sáng lầu vì lúc tìm cách việt hóa đc nhưng k thể tài nào có dấu :eek::eek:, ngồi làm -vẽ cả font mới nhưng vẫn bị lỗi phần chữ có dấu nặng nề:mad::mad: - Nhưng cuối cùng cũng tìm đc cách nhưng làm theo cách này khá lằng nhằng -và k biết anh em có ủng hô và có hứng thú vs game nay k:oops::oops:?
Đây là hình ảnh sau khi mình "hack" thành công
:D:D Trên là chưa "hack" và dưới là sau khi "hack":mad::mad:

Chỉnh sửa cuối:

Odava Titabeo

Thành viên cấp 1
26/12/15
30
17
8
28
Cái Font gốc và sau khi vẽ mới khác hoàn toàn luôn :))
Có vẻ hơi mất cái hồn của game nhưng không sao.
Game này nổi tiếng 1 thời kinh dị có lẽ là ngang bằng outlast :v mình ủng hộ và mong muốn bạn dịch hoàn thành tựa game này
để mang lại một dịch phẩm cho mọi người thưởng thức nói chung hay nói riêng tại việt nam. ( Có khi dịch xong bạn lại lên báo không chừng ;)) )

windcool92

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
24/12/15
126
496
63
31
www.facebook.com
Cái Font gốc và sau khi vẽ mới khác hoàn toàn luôn :))
Có vẻ hơi mất cái hồn của game nhưng không sao.
Game này nổi tiếng 1 thời kinh dị có lẽ là ngang bằng outlast :v mình ủng hộ và mong muốn bạn dịch hoàn thành tựa game này
để mang lại một dịch phẩm cho mọi người thưởng thức nói chung hay nói riêng tại việt nam. ( Có khi dịch xong bạn lại lên báo không chừng ;)) )
oh ,font thì có font như kia ,làm được giống gốc ,nhưng cá nhân mình lại không thích font gốc phần menu của nó :))

• Like
Reactions: Storm_Shadow

ngthduong1996

Quản trị viên
Thành viên BQT
21/1/16
1,074
259
83
27
Nha Trang
Game kinh dị không việt hóa còn chơi chứ việt hóa xong rồi thì ai dám chơi. Outlast việt hóa xong làm mình phải đi giặt quần mấy lần là mỏi tay rồi.

windcool92

Làm dâu trăm họ
Dịch Giả
24/12/15
126
496
63
31
www.facebook.com
Game kinh dị không việt hóa còn chơi chứ việt hóa xong rồi thì ai dám chơi. Outlast việt hóa xong làm mình phải đi giặt quần mấy lần là mỏi tay rồi.
thế thì game này ị ra quần luôn bác ạ :))

Chào mừng bạn đến với Cộng Đồng Game Tiếng Việt
Hãy đăng ký thành viên để đễ dàng theo dõi các chủ đề và các bản Việt Ngữ mà bạn đang quan tâm! Hoàn toàn miễn phí!.
Đăng ký ngay