HOÀN THÀNH [PS3] God Of War III Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 25/4/17.

1. RomHackingVN

RomHackingVN Administrator Thành viên BQT BQT cấp cao

Bạn không cần tạo thành file ISO đâu, không lẽ máy bạn hack ODE?

mami7x thích bài này.
  2. hoahong_honghoa

hoahong_honghoa Thành viên mới

Chắc bạn ấy ko rành, ad hướng dẫn thêm chút cho bạn ấy là ổn ạ. Cám ơn ad đã nhiệt tình chu đáo vừa up vừa hướng dẫn cho anh em. Ad mà làm dịch vụ CSKH chắc siêu Vip lun.sun~~

3. mami7x

mami7x Thành viên cấp 1

Mình đã chơi đc game. Phải chuyển ổ ngoài về fat32 và tạo folder với tên là games, đặt tên game là god of war 3 thì mới chơi đc.
    Admin có cách nào tạo file iso copy vào ổ ntfs chơi lun hok. Tại vì nhìu game lớn hơn 4gb mà muốn chơi game gow3 thì phải xoá đi.
    Chơi bản việt ngữ thích thật mà có một số đoạn bị lỗi font chữ "é" thì phải.
    Cảm ơn nhóm và chúc nhóm có nhìu bản viết ngữ mới nhé.

RomHackingVN thích bài này.
  4. RomHackingVN

Chào bạn, mình hay chép game vào ổ trong nên cũng chưa thử với ổ ngoài NTFS bao giờ, nhưng theo mình biết là FAT32 k support file lớn hơn 4GB, nhưng NTFS thì support tốt cả 2, vậy sao bạn phải đưa về FAT32? Nhóm sẽ cập nhật lỗi font chữ và 1 phiên bản dùng font GOW chính thống, chắc là phải qua lễ tại mình vẫn chưa ngồi máy được.

mami7x thích bài này.
  5. dainyphuong

dainyphuong Làm dâu trăm họ Thủ Lĩnh

Muốn chơi file iso trước tiên máy bạn phải hack và caì iris hoặc webman sau đó dùng phần mềm tạo file Iso rồi chép vào ổ cứng NTFS(trong ổ cứng tạo thư mục PS3ISO) chép game iso vào đó.

mami7x thích bài này.
  6. tran minh thao

tran minh thao Thành viên mới

ad. tải xong 6 file rồi. nhưng password để mở file sai rồi. nhập đi nhập lại pass sai

7. RomHackingVN

Pass không có sai, bạn kiểm tra lại nhé.

8. hoahong_honghoa

Kéo về mất 1 buổi sáng. Mình giải nén và dúng ps3 iso tool ver 2.2 create file iso. Sau đó copy vào hdd di động, gắn vào ps3 chơi trực tiếp lun. Thấy bác mami7x cmt nói chuyển thành file iso ko được nên mình test thử và đã thành công.

mami7x thích bài này.
  9. mami7x

mami7x Thành viên cấp 1

Mình cũng dùng iso ps3 tool v2.2 mà sao ko đc nhỉ. Bạn có thể share tool đó cho mình đc hok. Máy mình hack cobra 4.8

10. hoahong_honghoa

Đã ib nhé. Chơi mượt sướng lắm. Ko hiểu mấy bác kia down về rùi sao chưa ai lên phản hồi nhỉsun~~

mami7x thích bài này.
  11. BeBon

BeBon Thành viên cấp 3

AD có HD được cách chép game không ạ
    mua con CECH-3012a có GOW III sẵn mà hý hoáy trên mạng mãi không tìm ra :-@:-@:-@

12. RomHackingVN

Hướng dẫn cho máy hackfull thì đang edit, máy không hack thì có 2 cách 1 là dùng máy CFW chép vào rồi transfer, 2 là dùng chức năng backup với TrueAncestor Backup Retailer cái này chưa có ai chuột bạch (máy phải có fw 4.70 về trước) và cũng không cần máy CFW, cần lắm ai đó tình nguyện cho mượn máy để thử. 8=)

Chỉnh sửa cuối: 3/5/17
  13. Thuychinh

Thuychinh Thành viên mới

Sao mình nhập pass gametiengviet.com mà mãi không được vậy nhỉ

14. RomHackingVN

Cẩn thận kẻo bạn copy nhầm khoảng trống.

15. Thuychinh

Thuychinh Thành viên mới

mình coppy hay viết vào cũng vậy à
    có cách nào giải nén mà ko cần pass ko ad

16. RomHackingVN

Bạn kiểm tra xem có đang bật caplock k nhé.

17. VQL1987

VQL1987 Thành viên cấp 1

Bản gốc 35g mấy bác rút gọn xuống 23g phải không

18. RomHackingVN

Bản US nên chỉ hỗ trợ mỗi ngôn ngữ Anh vi vậy mà bản này nhẹ hơn bản EUR. Nhóm chỉ chỉnh sửa ngôn ngữ thôi, không rút gọn gì của game, nên bạn cứ yên tâm nhé. Và vì để tiện cho mọi người download nên nhóm chọn bản US cho nhẹ.

19. VQL1987

VQL1987 Thành viên cấp 1

Em cũng chơi bản gốc us nhưng trên đó báo 35g. Bản việt hóa còn 23.8g vì khi vào xem making video game máy ps3 bị treo em vào kiểm tra trong foder thì bản Việt hóa không còn một chút making video game.

20. RomHackingVN

Sorry bạn vì mình k để ý phần này chắc là bản này nó bỏ video making để làm game nhẹ đi.