HOÀN THÀNH [PC|X360|PS3] The Evil Within Complete Edition Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi RomHackingVN, 24/12/15.

1. ngthduong1996

ngthduong1996 Quản trị viên Thành viên BQT

Bạn có thể lên trang https://linksvip.net/ để lấy link 4share tốc độ cao.

2. gangonlam

gangonlam Thành viên mới

Mình vào game, bị 1 lỗi mà tới hiện tại vẫn không chơi được, cứ tới chổ nào cần Enter, như lúc chỉnh độ sáng rồi các lúc thông báo mở màn chơi thì enter hoài không được. Có bác nào biết lý do không ? Giúp mình với.

3. ngthduong1996

Thử làm như thế này. Thoát game và tắt phần mềm diệt virus rồi vào game lại. Tốt nhất là đưa thư mục cài game và thư mục lưu game vào danh sách loại trừ của phần mềm diệt virus luôn đi.

4. RoyalBlockDT

RoyalBlockDT Thành viên mới

Ai có file save giữa giữa cho tui xin với, chưa bao giờ end được game này vì mất save mấy lần rồi.

5. vuhuunhan

vuhuunhan Thành viên mới

Cho mình hỏi down game ở link nào cài tốt hơn ? Link 1 file iso 50Gb hay link 10 part ?

6. ngthduong1996

Như nhau cả. Nếu mạng của bạn nhanh và ổn định, ổ cứng còn nhiều chỗ trống cho một lần tải thì tải file 50Gb. Còn nếu mạng chậm, thi thoảng hoặc thường xuyên không ổn định thì tải link 10 part để tránh gặp lỗi khi tải (lỗi part nào thì tải part đó chứ không cần phải tải lại hết). Lời khuyên là tải link 10 part cho nó lành, dù mạng mạnh và ổn định mà tải file 50Gb, tự dưng cúp điện hoặc cá mập cắn cáp thì phải tải lại nguyên một cục.

vuhuunhan thích bài này.
  7. nexus

nexus Thành viên mới

link dlc die hết rồi Ad ơi ps3

Chỉnh sửa cuối: 27/5/17
  8. lâm quốc tín

lâm quốc tín Thành viên mới

xin lỗi ad, mình có thắc mắc, mình có đãi ps3, giờ download patch tiếng việt về rồi mình làm sao load lên game để chơi? Máy mình firmware 4.81 không hack, cỏ thể chơi được không ạ? Cám ơn rất nhiều

9. RomHackingVN

RomHackingVN Culi Đa Cấp Ban Quản Trị

Ps3 không hack thì cần phải có 1 máy PS3 hack cfw để chép game vào, nếu bạn không có sẵn máy có thể sang @NX Store để được cài đặt.

10. lâm quốc tín

lâm quốc tín Thành viên mới

Cám ơn ad nhiều nhé, cũng muốn lắm mà đang ở Nhật nên k thể huhu

RomHackingVN thích bài này.
  11. minh9971

minh9971 Thành viên mới

link việt hóa s bấm tải nó k tải v ad

12. Namkennedy

Namkennedy Quản trị viên Thành viên BQT

Sao lại k tải được nó có ghi lỗi gì không??

13. minh9971

minh9971 Thành viên mới

nó quay lại trang cũ k down đc

14. RomHackingVN

Nếu bạn k có acc vip thì vào các trang get link để tải nhé.

15. yoshi

yoshi Thành viên mới

link 4share của x360 die hết rồi ad ơi....

16. nightmoonlight

nightmoonlight Thành viên mới

xin cho hỏi, ai đó có file đúng file Viet hoa up lên google drive với, loay hoay cái thread này 2 hôm rồi ko download đc 2 cái link 4shared.
    đã thử vnz-leech, linksvip để leak link các kiểu rồi, câu trả lời là ko đc nhé.
    ai sống mà làm khó dễ nhau vậy, up lên đâu up, up lên 4share gây mất thời gian của nhau.

17. RomHackingVN

Về lâu về dài, mình chọn 4share vì nó khó die link, và tập trung lượt tải. Bạn muốn tải nhanh thì cũng có thể reg cái acc vip của 4share, không phải mất thời giờ.

18. nightmoonlight

Mình có acc của 4share vẫn rất khó tải nhé.
    Nếu bạn muốn bảo tồn link lâu, có 2 cách:
    1) up lên torrent và chịu khó giữ file, khi có người cần mà hết peer thì lên seed.
    2) admin đại diện bắt tay liên kết với bên linkneverdie.vip (ko phải trang linkneverdie.com) nhờ họ tạo 1 tab/section riêng để lưu các link dịch sub Việt cho game, và nhờ họ tạo google drive vào duy trì link cho. đây mới là cách tốt nhất

19. nightmoonlight

ai làm ơn cho giùm file dịch:
    The Evil Within Complete Vietnamese 2.1.rar
    với, down mãi mà ko đc (log acc, leech link các kiểu rồi) ko đc, bực quá!!!