HOÀN THÀNH [PC] This War of Mine Việt Ngữ

Thảo luận trong 'Hoàn Thành' bắt đầu bởi Quang Nguyễn, 12/5/16.

1. huy2452014

huy2452014 Thành viên mới

bản this war of mine the little ones có việt hóa ko ad? @@

2. Tran Trong Nhan

Tran Trong Nhan Thành viên mới

Cho em hoi em la thanh vien moi nen co gi dung chui em
    Link tren la file hay la game luon neu la tep tin viet hoa thi chep roi bo vao thu muc nao con neu la game thi hien gio may em co roi nhung ban tieng anh lam cach nao viet hoa

3. Bùi Thám

Bùi Thám Thành viên mới

Ad cho mình xin link tải game fshare bản 2.2.1 được không?. Do mình chỉ có vip fshare.

4. Trinh Quoc Hoan Dat

Trinh Quoc Hoan Dat Thành viên mới

AD cho mình hỏi bao lâu mới có bản việt hóa 3.0.0 trên PS4 vậy?

5. RomHackingVN

RomHackingVN Administrator Thành viên BQT BQT cấp cao

Chào bạn, việc khi nào có bản Việt Ngữ chính thức bây giờ đều do 11 Bit quyết định, hoặc đến khi PS4 bị hack sẽ có bản Việt Ngữ unofficial.

Chỉnh sửa cuối: 14/1/17
  6. TuanLA3

TuanLA3 Thành viên mới

Mình bị lỗi này ad ơi làm sao để khắc phục ạ

7. ngthduong1996

ngthduong1996 Moderator Thành viên BQT

Bạn nhấn Ignore thử xem, may ra vẫn chơi được. Còn nếu không chơi được thì phải tải lại bản cài đặt. Cho dù nhấn Ignore vẫn chơi được thì mình khuyên là nên tải lại luôn thì tốt hơn.

8. emtenmaichoi

emtenmaichoi Thành viên mới

cho mình hỏi chút. bản Anniversary Edition và dlc The Little Ones có gì khác nhau kô mấy bạn. hay dlc đã đc gộp trong bản chính rồi

9. Hoursea

Hoursea Thành viên cấp 3

Lol down về chơi thử. game gì sầu thảm vl. thằng marko đi tìm đồ tiếp tế bị bắn chết xong con bé tuyệt vọng, không làm nó khá hơn được. không biết còn phải chịu đựng cuộc chiến khốn kiếp này bao nhiêu ngày nữa đây...

10. Bee Suzuki

Bee Suzuki Thành viên cấp 1

cho e hỏi trên android có việt hóa chưa ạ? Nếu có rồi cho e xin cái link tải với :)

11. Bee Suzuki

Bee Suzuki Thành viên cấp 1

hóng bản việt hóa trên android quớ:=(|-)yawn~~

12. cao thinh

cao thinh Thành viên cấp 1

game khó vãi, có anh lượm đồ giỏi thì đi thu thập toàn bị mấy thằng cướp nó cầm ak bắn chết, bó tay. Ai có kinh nghiệm chơi trò này chỉ mình ít

13. tanlt91

tanlt91 Thành viên mới

gồng tới ngày 37 rồi die, móa

14. cao thinh

cao thinh Thành viên cấp 1

mình mất 1 tuần cày cuốc cũng end được vài cái cốt truyện, có mấy cái không hiểu nổi, như map nhà song lập thì phải, đồ nó cứ phải gọi là nhiều như hack, cướp phát hôm sau lại đầy, mà toàn đồ ngon, thịt hộp thuốc thang các kiểu, cứ nhặt mấy cái hòm sau thằng trao đổi là được, chẳng phải mạo hiểm gì nhiều, dư sức sống qua mấy mùa đông luôn, như kiểu bug game ấy. Cái thứ 2 là thằng roman cốt truyện nó phải nghẻo hay sao ấy, lần đầu tiên mình chơi thì chết vì ốm nhẹ (wtf), lần thứ 2 thì chết vì lạnh mặc dù lò sưởi mình cấp 2 bật liên tục, méo thể hiểu được luôn.. Thêm nữa đọc wiki thấy con katia oánh guitar đỡ buồn mà mình cho oánh 2 ngày chẳng thấy được gì luôn, ai kinh nghiệm giải thích dùm mình với :)

15. emtenmaichoi

emtenmaichoi Thành viên mới

nhân vật chết hay bỏ đi thì còn tùy. trước mình có 1 mẹo là khi sang ngày mới nếu bị cướp hay ốm nặng thì uot game ra rồi vào lại thì sẽ sang 1 tình huống khác. còn cướp bóc, giết nhiều người hoặc ko giúp đỡ ai thì sẽ ảnh hưởng đến cái kết nhân vật nhé. chơi nhiều map thấy thằng roman nếu ở gần thằng gì nấu ăn giỏi thì hay đánh nhau lắm. bạn chơi đến map mà chỉ có mỗi 1 nhân vật sinh tồn thì mới khó. còn cái vụ buồn rầu thì cứ cho nốc vài chai rồi ngủ vài ngày là ổn

16. Vhlhai

Vhlhai Thành viên mới

Game này chơi android thì mượt. Lên pc choi sao giật wa trời

17. go20119

go20119 Thành viên mới

ad ơi đang chơi giữa chừng nó bị has stop working là sao ad ( không phải bị lút bắt đầu game)

18. Lê Hoàng

Lê Hoàng Thành viên cấp 1

Mình chơi giờ tầm 15 ngày là Giầu cmnr :v Đi giết bọn lính Sớm Lấy Súng trao đổi :v bét nhè luôn

19. Gracious

Gracious Thành viên mới

hóng bản việt hóa android lâu lắm rồi sao vẫn chưa thấy nhỉ |(|(

20. SunSet

SunSet Thành viên mới